Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuzi azaliwa na sura ya binadamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Apr 17, 2011.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida, mbuzi mmoja wilayani hapa amezaa kiumbe cha ajabu chenye sura ya binadamu.

    Tukio hilo la aina yake lilitokea Jumamosi usiku katika Kijiji cha Isongole, wakati mbuzi huyo pamoja na mifugo mingine ikirejeshwa nyumbani na mchungaji aliyejulikana kwa jina la Safari Simbeye (16).

    Akizungumzia tukio hilo, Safari alisema kuwa alikuwa akiirejesha mifugo hiyo nyumbani na
    kwamba akiwa anakaribia kufika nyumbani mbuzi huyo alipata uchungu na kujifungua kiumbe
    hicho cha ajabu, “nilikibeba na kukipeleka ndani na kisha kwenda kumuita baba,” alisema na
    kuongeza kuwa kilikufa muda mfupi baada ya kuzaliwa.

    Alisema kuwa wakati anakwenda kumuita baba yake, baadhi ya watu waliokiona kiumbe hicho walianza kukusanyika kwa wingi kwa lengo la kwenda kushuhudia kiumbe hicho cha ajabu kilichozaliwa, ambapo Mzee Daniel Simbeye aliwazuia wananchi wasiingie nyumbani kwake kwa hofu kuwa wangeanzisha vurugu.

    Mwenyekiti wa Kitongoji, Mwimika Fumbo alisema kutokana na vurugu kuongezeka huku watu wakishinikiza wakione kiumbe hicho, walikitoa nje na kushuhudiwa na mamia ya watu waliokuwa wamejazana katika eneo hilo.

    Alisema baada ya kuona kuwa kuna dalili ya vurugu walitoa taarifa polisi ambao waliwasili
    katika eneo hilo wakiwa na gari lenye namba za usajili PT 0657 Toyota Landcruiser na kuondoka na kiumbe hicho cha ajabu.

    Source: HABARI LEO
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tunashukuru kwa taarifa. lakini ungeandika imetokea hapa nchini tungeelewa zaidi,au hapa duniani. but hapa wilayani?
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Picha iko wapi kama evidence. Fanya homework basi utujuze.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe kanichanganya.......hebu mtoa mada tueleze ni mkoa gani na ni wilaya gani
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    preta NIMEKUMISI!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    nimekumiss pia...nilikuwa Loliondo
     
  7. b

    binti ashura Senior Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu tusaidie kutujurisha wilaya na mkoa, mie nazifahamu isongole mbili, zote za mbeya yakwanza ni ile maarufu siku nyingi walikoungua waliokuwa wanachukuwa kama siyo kuiba mafuta na kuna kaburi la watu wengi waliounguwa na kutofahamika (kutambulika) kwakuwa waliunguwa vibaya ambayo ipo Rungwe na nyingine ipo ileje! sasa isongole ipi kulikotokea hayo?
     
  8. l

    lily JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ndie ulelala na huyo mbusi mwenzako! weka picha tuone basi!
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Allahu Akbar.
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukiweka pict itakuwa vzuri zaidi
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Makubwa haya, japo kuna daktari mmoja wa mifugo aliwashi kuniambia kuwa hata kama binadamu atafanya sex na mmanyama, siyo rahisi mnyama kupata ujauzito wa binadamu, sijui, wataalam mwayajua haya, tupeni yenu.
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaaa
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani Kabisa mbuzi kupata uja uzito wa mnyama mngine ao binadam. MAybe hako ka mbuzi kalizaliwa hakana manyoa usoni, ikapelekea watu kumfananisha na binadam? Ila hata kwa internet sijaona habari kama hii leo.
     
  14. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,989
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Picha please
     
  15. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa lakini tunakuomba utujuze ni wapi kituko kilipotokea?Naamini kupata picha hiyo sio rahisi kutokana na mazingira yenyewe yalipotokea!
     
Loading...