Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuyu twite katua rasmi jangwani

Discussion in 'Sports' started by MTUNZA AMANI, Aug 30, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi yamekuwa,leo majira ya saa 10:15 kwa saa za afrika mashariki ilikuwa ni chereko nderemo na vifijo pale mashabiki wa Yanga walipojaa uwanja wa ndege wa Mwl Julius Kambarage Nyerere kumpokea mchezaji huyo wa Kimataifa. Hakika watu walijaa huku kelele za mashabiki zikisikika 'Twite Twite ,Twite' walijaa mlangoni hadi pale wasimamizi wa getini wakalazimika kumpitisha kupitia mlango wa watu mashuhuri. Mara baada ya kufika walimkabidhi jezi ya no 4 ya club ya yanga. Baada ya hapo Mbuyu Twite alipanda gari ndogo ya yanga huku msafara mkubwa ukiongozwa na pikipiki,magari na wengine kwa miguu. Msafara huo ulienda hadi msimbazi ukawaacha hoi mashabiki wa Simba,hawakuamini kile walichokiona, baada ya kufika Jangwani Twite alipanda gorofani na kuwasalimu wana yanga huku akiwaahidi kufanya mazuri Jangwani hapo na kuwaburudisha mashabiki.
    NAWASILISHA.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Malizia,alivishwa jezi ya njano yenye maandishi RAGE mgongoni.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapi ile RB?
     
Loading...