Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mburn CD anusulika kushikishwa ukuta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fidel80, Apr 11, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mjasilia mali mmoja wa kuburn CD aliponea chupu chupu kufanyiwa kitu mbaya na mabaunsa, alifumwa na mke wa Mdosi wa Masaki. Huyo mwanamke ilikuwa kawaida kutinga kwenye geto la jamaa huku akiwa amepaki mkoko wake nje wanoko kumbe ule usafiri wanaujua siku ya kwanza walimpigia Mr. wa huyo mama vp tunauona usafiri wako maeneo ya Magomeni Mr. akawaambia wanoko kuwa huyo ni wife mi nipo Posta kazini. Basi ikawa kawaida mke wa mtu kufika kwa mburn CD kisha kumegwa za mwizi 40 siku kaaga anaenda K.koo kama ilivyo ada akapaki mkoko kwenye geto la jamaa mburn CD wanoko wakamshtua mwenye mke jamaa akaja na mabaunsa 4 huku na huku kugonga mlango jamaa akakataa kufungua jamaa wa chumba cha pili wakambeba wakamwambia akate seiling bord akarukia chumba cha 2 na kuvaa bui bui na kutokomea jamaa kubomoa mlango wakakuta mke yupo alone huku jamaa akiwa ametokomea.
    Jamani akina mama lidhikeni na waume zenu jamani.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Astagfirullah
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 8,978
    Trophy Points: 280
    "Anusulika" ndio nini?
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama stori ya gazetini hivi, anusurika kushikishwa ukutua!
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh...! Haya bw. Kama sinema vile..!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mabaunsa wangemlidhisha na huyo mama ili hamu iishe. kumbe baibui noma!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    turidhike ata km HATURIDHISHWI?
    do u thk bdada angekuwa anaSHIBISHWA UKO angekuwa na haja ya kumtafuta mnuka kikwapa muuza cd?
    mnashndwa kuwaridhisha wake ...nyie mnajua tu mke wangu ajui mambo ndo mana natoka nje...even wanawake hawaridhiki na nyinyi na mkiambiwa mnakuwa mbogo...kwanini unanambia skufikish kuna anayekufikisha sio? umeanza umarraya sio?...panachimbika bila jembe so the main n only solution is to dig out kwa raha zooooooooooooooooooooooote!!!!!!!

    muwaridhishe wake zenu habar ya kujiridhisha nyinyi tu haifai
     
  8. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh, bila shaka alivaa na niqab au burka coz baibui pekee sura ingetambulika. ndio maana ufaransa wanakataza kuvaa hivyo coz wahalifu wanatumia vibaya hilo vazi!
     
Loading...