Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunu za mapinduzi Misri kutumika Tanzania soon!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HomeSweetHome, Apr 12, 2011.

  1. H

    HomeSweetHome Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nipo nchini Ujerumani, na nimebahatika kukutana na Kijana mwanaharakati kutoka Taasisi moja ya Musuala ya Liberal Democracy nchini Misri. Amewasilisha mada juu ya namna Vijana wa Misri walivyounda Coalition yao na kutumia mtandao wa FB kufanya mapinduzi pale Tahrir Square.

    Ameniahidi kunipa uzoefu wa kimapinduzi na jinsi ya kuing'oa madarakani serikali ya Kifalme mfano wa ile ya Chama Cha Mafisadi iliyodumu kwa zaidi ya miaka 40, tangu uhuru. Amenionesha jinsi kijana Khaled Said alivyosaidia kuchochea Mapinduzi mara baada ya kuuawa mauaji ya kikatili na polisi.

    Unaweza ukajionea hapa mwenyewe:-

    Google-Ergebnis für http://cdn2.likethedew.netdna-cdn.com/wp-content/uploads/2011/02/Khalid_Said_before_after.jpg

    Hii iwe fundisho kwa jeshi la polisi. Nakumbuka waliwahi kupiga wananchi katika Maandamano mengi ikiwepo yale ya Wananchi kule Arusha, mbeya na kwingineko nchini. Uvumilivu ulipowashinda wananchi wa Misri wakiongozwa na vijana waliamua kuandama wakianzia na maandamano ya watu elfu 70 (70,000) katika mji wa Mahalla na baadaye watu zaidi ya milioni 2 pale Tahrir Square.

    Ndugu wana JF nitaendelea ku-share nanyi mbinu za kufanya mapinduzi mara baada kumaliza mazungumzo yangu na kijana huyu ambaye alitupwa sero mara 3 katika harakati za kudai uhuru wa Kidemokrasia kwa maendeleo yao na vizazi vijavyo.
     
  2. k

    kabombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,581
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Njoo nazo hizo mbinu uje tuandamane sote
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunazihitaji hizo mbinu, tunashukuru sana kwanza kwa kutoa hii mada chukua mbinu na uje ilituweze kuung'oa utawala wakifisadi na kuwafikisha mafisadi kwenye sheria. Hizo mbinu ndio haswa tunazoziihitaji. Chukua skillls na uje kuzigawa huku bongo ilituwafanikiwe katika harakati za kuwang'oa wafalme wa ccm
     
Loading...