Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbunge zungu anaticha ataka mawaziri waliokopeshwa magari ya ubunge wasitumie magari wa uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilombero yetu, Jun 15, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndoanaendelea kuchangia hoja sasa hv bungeni,pia ndonimefahamu kuwa sala la posho kwa wafanyakazi kumbe zito kaliiba kwenye mpango wa serikali wa miaka 5,pia anashauri halmashauri zipange fedha nakuwachukuwa wanafunzi wa vyuo kwamasomo ya vitendo,nani hamuungi mkoni?
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Unaonyesha hukufeli darasani kimakosa bali ilikuwa halali yako!!Umeaandika nini heading yako? Kweli we tumaini a.k.a kibarua wa Nape!Nakushauri uirekebishe hiyo post yako!!
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi simuungi mkono anavyosema suala la posho zito aliiba kwenye mpango wa maendeleo wa miaka 5. Mpango umeandaliwa lini? Mbona zito alishawahi kulisema hilii 2007? Sema ameona hakuna lolote linalofanyika akaamua kuchukua physical action (Kuzikataa). Usiamini sana mpango wa miaka mitano, hayo ni maandishi tu, Kwani kuna mangapi yamepangwa, yakaandikwa bila action yoyote?
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unataka tusubiri miaka mitano jambo linalowezekana leo??

    Wote tunajua waziri mkuu alishindwa kutoka kauli kuhusiana na magari ya gharama kubwa, akabaki kulalamika tu.
    Leo hii Zitto kwa kauli moja kaamua kusitisha posho yake, basi kila mtu anadandia...

    Ingekuwaje kama waziri mkuu angekuwa anatoka kauli zenye maamlaka kwenye maamuzi magumu??
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hivi biashara zake za kuuza madawa ya kulevya anafikiri tumesahau?
     
Loading...