Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wetu wa Mvomero (Amos Makalla) vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mvomero, Jan 23, 2012.

  1. m

    mvomero Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi toka amekuwa mbunge huyu jamaa(Amos Makalla)hakuna kinachoendelea katika jimbo hili project ya barabara ya lami magole-Turiani inasusua,yaani kwa kifupi wananchi tunamkumbuka sana mwarabu Sadiq Murad.Tunaomba ajitambue, ajitathimini na kisha achukue maamuzi mepesi ya kujiuzuru.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nenda pale sinza kwa remy kuna night club mpya habanduki pale na mishavu iliyovimbiwa
     
  3. m

    mvomero Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo tatizo la wabunge wa CCM waho ni kula good time all five years
     
  4. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mbunge anapewa bajeti ya kutengeneza barabara tangu lini, lawama kwa waziri wa ujenzi na Mkurugenzi wenu! Tofautisha majukumu na uwezo wa mbunge na waziri na mkurugenzi
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Hivi nyie watu wa Mvomero mnamatatizo gani? Hakuna mzawa yoyote anayeweza kuwaletea maendeleo hadi awe Mwarabu? Hembu fungukeni bana mnatia aibu na akili zenu za kitumwa.
     
Loading...