Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wetu Olemedeye tafadhali tutembelee wapiga kura wako Arumeru-magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Olaigwanani lang, Oct 11, 2012.

  1. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni miaka mitatu imepita sasa tangu tukuchague kuwa mbunge wetu,lakini hatukuoni jimboni tenaa....,tumerudi kwenye yaleyale tuliyoyakimbia miaka mingi iliyopita...tafadhali ufike sasa..la sivo mustakabali wako kisisasa arumeru ndoo utaishia hapaa......,matatizo ni mengi sana jimbono kwako....!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Si ni naibu waziri huyu au nimekosea
    msubiri mkuu bado anafanya mchanganuo wa matatizo yetu na kufanya mchakato wa kuyatatua pamoja na kufanya upembuzi yakinifu kuhakikisha anapata uwezo wa kuyatatua
    na atarudi mwaka 2015 kuomba mumchagua akamalizie mchakato wa kumtafuta mfadhili wa kuyatatua
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mara ya mwisho nilimsikia akiwa mahali anahutubia eti alitaka kuhongwa hela nyingi sana,sikumbuki figure na wawekezaji fulani akakataa!!
    Angepokea tu hizo hela kuzileta jimboni kwake angalau wananchi wamshukuru!!
    Mkimuona mkumbusheni,maji nayo yameadimika,barabara kwa mfano ya Iboru,ni wakati muafaka sasa aweke hata "kalami".
    Kama haelewielewi,wakumbusheni M4C wapite hayo maeneo,kuna mavuno
     
  4. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni miaka mitatu imepita sasa tangu tukuchague kuwa mbunge wetu,lakini hatukuoni jimboni tenaa....,tumerudi kwenye yaleyale tuliyoyakimbia miaka mingi iliyopita...tafadhali ufike sasa..la sivo mustakabali wako kisisasa arumeru ndoo utaishia hapaa......,matatizo ni mengi sana jimbono kwako....!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Muangalie mfano kwa wenzenu wa Arumeru Mashariki.....shauri zenu....Medeye yupo busy.....
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,336
    Likes Received: 5,917
    Trophy Points: 280
    yupo uhamishoni DSM. Ombeni M4C iwaletee mpiganaji wa ukweli.
     
  7. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni miaka mitatu imepita sasa tangu tukuchague kuwa mbunge wetu,lakini hatukuoni jimboni tenaa....,tumerudi kwenye yaleyale tuliyoyakimbia miaka mingi iliyopita...tafadhali ufike sasa..la sivo mustakabali wako kisisasa arumeru ndoo utaishia hapaa......,matatizo ni mengi sana jimbono kwako....!
     
  8. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hana jipya hilo gamba ngoja nitamngoa 2015,niko cdm na ashukuru lowasa kumsaidia kuiba kura ole kisambu ndo alishinda
     
  9. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni miaka mitatu imepita sasa tangu tukuchague kuwa mbunge wetu,lakini hatukuoni jimboni tenaa....,tumerudi kwenye yaleyale tuliyoyakimbia miaka mingi iliyopita...tafadhali ufike sasa..la sivo mustakabali wako kisisasa arumeru ndoo utaishia hapaa......,matatizo ni mengi sana jimboni kwako....!
     
  10. l

    lengijave Senior Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ole medeye ametuangusha sana wakazi wa arumeru magharibi sasa tumeamua hatuta mpa kura 2015 hata aje na hongo zake,mi namshangaa hamuigi mwenzake Lowassa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!shame on you ole
     
  11. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anachuma vyake mapema mapema hana habari na watu wa a/mangaribi kwa hiyo mchague mbivu au mbichi.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Mbunge ni janga kwa Wilaya lengwa!

    Huyu kwa ujumla mambo ya Ubunge atusikiaga tu kwenye mikutano mikubwa.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hapa kwa kweli watu wa Arumeru,wameangukia pua!!
    Sasa muamue kweli kwenye sanduku la kura 2015!!
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Muacheni akae hukohuko. Gibson ndo mbunge wenu 2015
     
  15. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si mlichukua kofia, t-shirt na kanga!! Mnataka nini zaidi?
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Goodluck Ole Medeye = Elisa Mollel
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    ahadi ni deni vumilieni kidgo maana muda wa ubunge bado upo
     
  18. S

    Sanare S Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo kazi kwa kweli, sijui siku akitaka kugombea ataanzia wapi, hali ni mbaya sana kwake kisiasa.
     
  19. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimeshakata tamaa na hawa wanasiasa hasa wanaoliongoza jimbo la arumeru magharibi...............
    1.yaaani maji yanatolewa hapo mlima meru kwenda mpaka monduli lakini wakazi wa a/magharibi wao hawana maji?viongozi wetu(mbunge,halmashauri ya arusha,n.k) wao halioni hili?
    2.barabara zetu za ndani hamna kitu,utadhani halmashauri haikusanyi kodi.
    3.Shule zinazoitwa za kata ndio usiseme...........
    Ndugu zangu mimi sio mwanasiasa ila nalazimika kufuatilia mambo ya siasa kwa sababu ninaamini umaskini huu umesababishwa na hawa wanasiasa.........juzi niliwaza namna ya kuwatafuta wadau(wakazi wa jimbo hili na wengineo) ili tujadili namna kusaidia jimbo hili kuliko kuacha kuendelea kusubiri kuwategemea wanasiasa hawa....naomba tuungane kupitia https://www.facebook.com/#!/groups/491764197513890/
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi namshangaa mleta mada! Watu wa Arumeru hawakumchagua huyu jamaa. Alitangazwa na tume chini ya usimamizi wa EL baada ya kuchakachua kura za Olekisambu wa cdm. Kwahiyo mleta mada kama alimchagua, na yeye ni sehemu ya tatizo!
     
Loading...