Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wetu John Mnyika thubutu utatue kero ya maji jimboni mwako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Oct 24, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie mpiga kura wa Ubungo nachukua fursa hii adimu kukukumbusha ahadi yako kuwa utatatua kero ya maji mara utakapokuwa mbunge. Ni sekunde, dakika, saa, siku na miezi imepita haujafanya lolote la maana kukuhusiana na utatuzi wa kero ya maji jimboni mwako!!!! KULIKONI.

    Kupitia JF nakuomba chonde chonde rejea kitabu chako cha AHADI, sie kazi yetu ilikuwa ni kukupa kura, nawe ni kutekeleza uliyoahidi.
    Pia mbunge wetu uwe karibu na wapiga kura wote ACHA Ubaguzi wa kuwa karibu na wana magwanda tu. Kumbuka wewe ni mbunge wa wote,

    Nawasilisha!!!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi jukumu la kuleta maji Ubungo ni la Mnyika au waziri wa maji? We jamaa kweli kilaza, yaani badala ya kumlalamikia Mwandosya wewe unapiga makelele yasiyikuwa na tija. Bila aibu unamwambia Mnyika atimize AHADI ya kuleta MAJI Ubungo! Una akili kweli wewe?
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwel mwita25 umebadilika au kuna mtu anatumia ID yako?huyo ana mtindio wa ubongo,kwa nini asimwambie waziri wa maji?
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mwita25 kumbe hujaokoka..

    Ni suala la kiungwana kumkumbusha mbunge arejee kitabu chake cha ilani ya uchaguzi. Maji ubungo inafahamika ni tatizo la mda mrefu, na Munyika aliahidi kulitatua. Kazi anayotakiwa kuifanya Munyika, ni lobying and advocacy kwa jambo hili. Kama hatasikilizwa, anaweza kutafuta mbinu atakayoona inafaa ili wapiga kura wake wa pale ubungo wapate nafuu kitu ambacho CCM hawakuwahi kufikiria kukifanya tangu uhuru.

    Nakumbuka 2009, kuna mradi wa maji ulikuwa unatekelezwa, tulikuwa tukiita mabomba ya wachina. Lengo la CCM, ilikuwa kuuzindua wakipata kiti cha ubungo, waliposhindwa, wameutelekeza. Munyika anaweza akatumia fursa hiyo, akaijenga historia.
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    What was the objective of decentralization?
    He has all the rights as a resident of his constituency, and as a taxpaying citizen of the republic. We ask our representatives, and they(reps) ask the central govt/LGA..... it's not rocket science.
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama alikuwa hawezi kwanini aliahidi? wanafaki wa CDM humu JF wanawatetea wabunge njaa kuwa wao sio kazi yao ya kuleta huduma ni kazi ya serikali, hao wabunge wenu mbona walitua ahadi hizi?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona kuna kipindi niliona post humu kuwa mnyika amewaambia dawasco wasipoleta maji watu wanaandamana kwa hiyo ilikuwa ni uongo? na hilo swala la maji mi naona ungemtumia kwenye facebook maana humu mauzulio yake sio mazuri sana..
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kwanini alitoa ahadi ya kuwaletea maji. Inakuaje mbunge ana ahidi mambo nje ya makumu yake... Au ilikuwa danganya toto?
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ndio faida ya kuchagua vijana mishen town.
     
  10. O

    Omr JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee sasa hivi utasikia watakuja na ile nyimbo yao "kwani ccm wametekeleza ahadi zao"
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Vichwa,
    Lazima muelewe kuwa wakati wa kampeni Mbunge hutoa ahadi akiwa na malengo mawili ya yeye kuchukua jimbo na chama chake kuchukua nchi. Mnyika nae ni hivyohivyo ameweza moja jingine hakuweza na hili alilolishindwa ndio linalokwamisha hizo ahadi. Bila kuwa na acceess na control ya mafungu ya nchi ni vigumu kutimiza ahadi za kisiasa. Namsfiu hata hivyo kwa jitihada za kushinikiza DAWASCO.
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi ya mbunge ni kufuatilia utekelezaji wa serikali na siyo kuleta maendeleo yeye kama yeye. Sasa ukishangaa ya Mnyika je ukisikia ya JK ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai si utazimia kabisa? Na huyo ndiyo yupo kwenye maamuzi ya juu!
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi wewe si mkazi wa kata ya Kimara. Kwa taarifa yako, baada ya mradi wa Wachina kuwaengua wakazi wa Kilungule mbunge Mnyika alikuja na wazo la kuchimba visima vya kisasa ambapo tayari ukienda maeneo ya Kilungule shule ya msingi kuna Distribution centre yenye uwezo wa kuhifadhi lita 20,000 kwa ajili ya wakazi wa eneo hilo. Tatizo halijaisha lakini kuna juhudi fulani imefanyika.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Mwita25 nakubali kuwa toka utoke igunga umechanganyikiwa.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    mimi nilitoka church nikaenda kupiga kura nikijua walau mambo yatakuwa shwari
    lakini sijaona lolote au ni mapema sana sijui, navuta subira tena.
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnyika baada ya kuwa Mbunge aliitisha Kongamano la lililowahisisha Wadau Mbalimbali wa Jimbo la Ubungo, lengo likiwa ni Kubrainstorm nini Kifanyike ili kuweza kuondoa Tatizo la Maji. Kwangu mimi that was a Scientific approach ambayo ni sahihi kabisa katika kumaliza Matatizo mbalimbali yanayotukabili " Yaani kwanza tukae bila kujali viwanngo vya Elimu vyetu tujadili Matatizo yetu na Tupendekeze Njia za Kuyatatua".

    Ikumbukwe kwamba Mnyika si Mkurugenzi wa Dawasco lakini katika Kongamano hilo Walialikwa Watu wa DAWASCO lakini " Kwa Sababu Kongamano liliandaliwa na Mbunge kutoka Kambi ya Upinzani" Jamaa wa DAWASCO HAWAKUTOKEA na Hata walipopelekewa Ripoti ya Mapendezo ya Kongamano hilo " Kwa Sababu tu Ripoti ilitokana na Kongamano lililoitishwa na Mbunge kutoka chama cha Upinzani" Jamaa wa DAWASCO wakaiweka Kapuni.

    Nadhani ingekuwa Fair kumuuliza Mnyika juu ya yaliyojadiliwa pale Chuo cha Maji na Kama DAWASCO wamedharau Mapendekezo ya Wadau waliokusanyika na Kutoa Mawazo yao ni anapanga Kukifanya
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnyika baada ya kuwa Mbunge aliitisha Kongamano la lililowahisisha Wadau Mbalimbali wa Jimbo la Ubungo, lengo likiwa ni Kubrainstorm nini Kifanyike ili kuweza kuondoa Tatizo la Maji. Kwangu mimi that was a Scientific approach ambayo ni sahihi kabisa katika kumaliza Matatizo mbalimbali yanayotukabili " Yaani kwanza tukae bila kujali viwanngo vya Elimu vyetu tujadili Matatizo yetu na Tupendekeze Njia za Kuyatatua".

    Ikumbukwe kwamba Mnyika si Mkurugenzi wa Dawasco lakini katika Kongamano hilo Walialikwa Watu wa DAWASCO lakini " Kwa Sababu Kongamano liliandaliwa na Mbunge kutoka Kambi ya Upinzani" Jamaa wa DAWASCO HAWAKUTOKEA na Hata walipopelekewa Ripoti ya Mapendezo ya Kongamano hilo " Kwa Sababu tu Ripoti ilitokana na Kongamano lililoitishwa na Mbunge kutoka chama cha Upinzani" Jamaa wa DAWASCO wakaiweka Kapuni.

    Nadhani ingekuwa Fair kumuuliza Mnyika juu ya yaliyojadiliwa pale Chuo cha Maji na Kama DAWASCO wamedharau Mapendekezo ya Wadau waliokusanyika na Kutoa Mawazo yao ni anapanga Kukifanya
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waziri wa maji ni nani? Kati yangu na wewe nani amechanganyikiwa?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kwanini aliwadanganya wananchi?. Why?!!.

    Aliwaambia wananchi wake atalimaliza tatizo la maji. Atalimaliza vipi, kama sio jukumu lake!
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Angelimaliza hivi

    Mnyika baada ya kuwa Mbunge aliitisha Kongamano la lililowahisisha Wadau Mbalimbali wa Jimbo la Ubungo, lengo likiwa ni Kubrainstorm nini Kifanyike ili kuweza kuondoa Tatizo la Maji. Kwangu mimi that was a Scientific approach ambayo ni sahihi kabisa katika kumaliza Matatizo mbalimbali yanayotukabili " Yaani kwanza tukae bila kujali viwanngo vya Elimu vyetu tujadili Matatizo yetu na Tupendekeze Njia za Kuyatatua".

    Ikumbukwe kwamba Mnyika si Mkurugenzi wa Dawasco lakini katika Kongamano hilo Walialikwa Watu wa DAWASCO lakini " Kwa Sababu Kongamano liliandaliwa na Mbunge kutoka Kambi ya Upinzani" Jamaa wa DAWASCO HAWAKUTOKEA na Hata walipopelekewa Ripoti ya Mapendezo ya Kongamano hilo " Kwa Sababu tu Ripoti ilitokana na Kongamano lililoitishwa na Mbunge kutoka chama cha Upinzani" Jamaa wa DAWASCO wakaiweka Kapuni.

    Nadhani ingekuwa Fair kumuuliza Mnyika juu ya yaliyojadiliwa pale Chuo cha Maji na Kama DAWASCO wamedharau Mapendekezo ya Wadau waliokusanyika na Kutoa Mawazo yao ni anapanga Kukifanya
     
Loading...