Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Wenje amuumbua m/kiti wa bunge George simbachawene.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 10, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa CDM kamanda WENJE amefanya kazi moja katika kikao cha jioni ya leo baada ya kumuumbua mwenyekiti wa bunge George Simbachawene ambaye alikuwa akiliilinda serikali wakati wa mjadala wa marekebisho ya sheria ya manunuzi ya 2004…M/kiti huyu alionekana akipinga kila wazo la wabunge wanaosema kuwa serikali isinunue vifaa vilivyotumika yaani USED…baada ya kufanya hivyo uvumilivu ulimshinda kamanda WENJE na kuomba muongozo wa M/kiti juu ya maneno yake yanayoonekana kama yanataka kuwabana wabunge katika michango yao…baada ya kauli ya WENJE m/kiti alinyanyuka kwa aibu akaomba asieleweke vibaya….Alikuwa anaweka mambo sawa kama M/kiti wa Bunge.

    Wazo langu:

    Huyu jamaa alikuwa anailinda serikali waziwazi....na hii ndio dawa yao.
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sure ila peter selukamba kunavitu kapayuka imenifanya niwamiss kina zitto na lissu bungeni
     
  3. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana wabunge wa kweli wa wananchi wote, wabunge wa CCM wapo kulinda maslahi ya mafisadi kwani hiyo ndio sera ya chama chao.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tobaaa!!! serikali inataka nnua mitumba????????? hakyamungu hili kenge la msoga tumelipata...............nimesoma report ya IMF na very soon Greece ya pili itaibuka tanzania..kujifanya Austerity plan..
     
  5. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hii nchi bana wananikumbusha hii issue ya vitu vipya lakini havina ubora kabisa kwa mfano tractor mpya la kichina na Massey Furguson second hand ambayo itafanya kazi kwa miaka mitano wakati mpya ya kichina inafanya kazi miezi sita tu, usitake kujua tofauti ya bei unaweza ukazimia.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa mbozi magharibi CDM alimalliza kila kitu serikali inataka kuua raia wake kwa kuwanunulia usafiri used tren used 4rm JPN
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kila angle ni ufisadi,
    Wapeleke na mswada wa kuhalalisha ufisadi maana tumechoka sasa.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nashangaa jamaa wanavyokomalia mitumba eti serikali haina uwezo!kama ni hivyo magari ya rais yanunuliwe japan na yawe na mileage ya 65000km ili tujue tunabana matumizi kila eneo.
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa siangalii USED ama New brand bali naangalia ubora. Huku kwetu H/M wameleta Powertillers mpya zinaitwa Changling zimelima mara moja tu tayari zimeshashushwa engine sasa si bora COBOTA ambayo ni Second hand.
     
  10. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kununua vitu Used kwa kisingizio cha Austerity measures, sio sustainable..inahtaji fiscal measures, kipaumbele kwenye growth strategies, BoT kununua government bonds (hahaha, inaweza kweli??), na last but by no means the least effectiveness in public finance management kwa kupga vita ufisadi..
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naweza ipata hiyo report mkuu?ngoja ni ku PM nikupe email yangu.
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ma-v8 yao yaletwe toka japan yakiwa na mileage 75000 twende sawa
     
  13. Olengambunyi

    Olengambunyi Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ya thats gud watajirudi 2 coz hawa raia wana mawazo ya kchna.
     
  14. j

    jigoku JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wapo ndo wanaandaa style mpya ya wizi,na kwa kuwa chama chao cha CCM ni cha kutetea mafisadi utaona mswada huo wataupitisha.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo eti wabunge wanaamini watu watakuwa honest katika manunuzi ya used item.kuna mbunge mmoja anasema tusiweke sheria ya kuspecify ni wakati upi tunatakiwa kununua used items,eti tumuamini mbongo!kweli tunafanya makosa sana kupeleka vilaza mjengoni.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nashauri sheria ya kuruhusu ufisadi itamke ufisadi ni halali tanzania lakini ukigundulika utanyongwa papo hapo.
     
  17. G

    Gaudays Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao wenyewe m2mba,how comez wa2nunulie brand new,wame2choka 2stuke wtz
     
  18. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wanaofuatilia vizuri vikao vya Mikutano ya Bunge basi watagundua kwamba HAKUNA MWENYEKITI WA BUNGE ALIYE MNAFIKI,MKORA,NA KIZABIZABINA KAMA GEORGE SIMBACHAWENE. Huu jamaa ni mpuuzi kwelikweli! Hata akisimama kuchangia mada yoyote hasa kama inahusu upinzani basi ataponda upinzani kama vile Wabunge waliko kambi ya upinzani si Watanzania.

    Yaani kama kuna kifungu cha sheria cha kumwondoa M/Kiti wa Bunge kwa KUTOKUWA NA IMANI NAYE basi Simbachawene anastahili kuondolewa kwa njia hiyo. Huyu akipewa uspika anaweza akasababisha ngumi Bungeni.He is too bogus.
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona wabunge wanaanza kunywea maana watasema ndiyo. wapo wana noa koo zao
     
  20. l

    lowamond Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Same 2 Me!? Bora Warudi Mapema Mjengoni Waje Kuendesha Bunge Lao! Umemsahau Na Kamanda Mbowe, Af Mdee Nae Kawa Kimya Time Hizi?!
     
Loading...