Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wako ametekeleza ahadi ngapi hadi sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pinokyo Jujuman, Mar 2, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu kuwa humu ndani wengi wetu tulishiriki upigaji kura mwaka 2010, kama hiyo haitoshi tunao Wabunge humu ndani na wengine walishiriki kwa ukaribu zaidi mchakato mzima wa kampeni za wabunge wao sehemu mbalimbali; hebu tupeane changamoto hapa sasa ktk ahadi walizozitoa wagombea wetu wakati wa kuomba kura ni ngapi wameshazitekeleza mpaka ss na je ni mara ngap wamefanya mikutano mbalimbali kuwapeni mchakato na jitihada alizozifanya na anazotarajia kuzifanya ikiwa pamoja na kupata kero mpya??
     
  2. M

    MYISANZU Senior Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salome D. Mwambu hajatekeleza chochote Iramba mashariki.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    JOHN JOHN MNYIKA ,KATEKELEZA ZOTE ALIZOaHIDI NA NYINGINE HAKUAHIDI ANAENDELEA KUTEKELEZA
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Haki ya MUNGU namchukia huyu md..du kupita maelezo! Kazi kuvaa mabazee ya rangi ya kijani tu.
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbunge wetu hakuahidi chochote wakati wa kampeni. Sana sana yeye alisema atatuwakilisha Bungeni kwa kupiga meza sana na baada ya hapo muda wake mwingi atautumia Dsm kwenye miradi yake! Mwaka 2015 amesema hana mpango wa kugombea hivyo imekula kwetu.
     
  6. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Umenikumbusha wimbo wa AIC MAKONGORO "Kekundu" kekundu, kekundu kekundu! Majinga ndio waliwao, wajinga ndio waliwaoooooo! Mamie nimeliwa na libunge langu(ingawa sikulichagua) la Iramba mashariki! Ndg yangu tufarijiane kwa Tenzi za Rohoni! Tushaliwa kwani majirani washaona manyoya!
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wengine humu ndani hawana majimbo au hawakuhudhuria hizo mambo kama mimi; maana naona wako kimya sana au ndo Mbunge wao hasomeki hadi hii leo na walimuamini kupita kawaida matokeo yake wanabaki kulalamika uozo wa wenzao hebu lisemee lako kwanza ndo uamie kwa jirani; Ukombozi uanze kwako!!
     
  8. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mbunge wangu mgonjwa akipona ataanza tekeleza sera na ahadi gafla dah wadanganyika tunakaze
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    lema huku arachuga bado hakijaeleweka!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ningeomba yoyote ambaye si mkazi wa Moshi lakini anaifahamu Moshi toka zamani zama za mtui wa nccr na sasa zama za Ndesamburo anisaidie kueleza
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijawah kumckia wakat wa Kampeni>>EID aZaN
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    KIUKWELI KABISA! NDESA NI NOMA! KAIPELEKA MANISPAA YA MOSHI NEXT STEP! mf.Hospitali ya mawenzi huduma zimeboreshwa! barabara za manispaa ni nzuri(sio zote lkn idadi kubwa) etc
     
  13. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    SUGU
    ahadi nlzoshuhudia kwa sasa kaztekeleza ni kama 7..
    1.kutengeneza barabara na ikiwemo kuweka vfusi..
    2.kutengeneza bwawa kubwa la samaki ili vjana wapate ajira..
    3.kajitolea ujenzi wa shule ya walimu kwa shule moja hvi iliyopo mbliz mbeya..
    4.kajenga zahanati kata ya iganzo..
    5.kawaombea machinga waruhusiwe kufanya biashara zao..
    6.kagawa vitanda 100 hospitali ya meta..
    7.na ahadi kubwa aliyoitoa n kua ataishi hapahapa mbeya,na n kweli anaisha hapahapa mitaa ya block t..
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Joseph selasini cjaona alichofanya hadi sasa licha ya kumpigia cm mara kwa mara na kumkumbusha....kilichobaki ni mm na mh b kupachimba 2015!!
     
Loading...