Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa vitendo si maneno

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lembeni, Sep 15, 2010.

  1. l

    lembeni Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama haongei anashiriki vipi majukumu ya bunge ya kutunga sheria?
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    five yrs without a single say in the parliament...? SHAME ON U..!

    BY VITENDO U MEAN UFISADI AU????
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sn mtu kuongea akijua majibu au maswali yatakayofuata baada ya hayo, wale wotr=e wenye kashifa wanagugumi katia kuongea lkn kweli elimu ya bure inawezekana kabisa ila uchumi wameukalia wahindi na wa.....bu koko, na ssiem wametuuza kwa ten per cent, wamefukuza wawekezaji wa kweli wa bonde la mpunga mbalali kwa ten percent jamani yatupasa tusikubali upiganie haki yetu na watu wetu waliokijijini ambao hawajui wafanye nini,
     
Loading...