Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ukonga yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bakuza, May 12, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikitikia wakazi wa Ukonga hasa wanaopitia barabara inayoanzia Mombasa kuelekea moshi bar hadi kwa Mkolemba maana barabara ni mbovu sijawahi ona pamoja na kuwa serikari imekuwa ikivuna kodi katika machinjio ya Mazizini kwa miongo mingi sasa.Nakumbuka Kikwete katika kampeni zake alidai ndani ya siku 100 barabara itakuwa imekamilika,Swali la kujiuliza hizo siku 100 hazijafikia tangu aingie madarakani? Wale mlio karibu na Mbunge wa Ukonga mkumbusheni Siku zinasonga na watu ni walewale.:smow::smow::smow::smow::smow::smow:
     
  2. L

    Lutifya Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Mkuu kwa kweli umenigusa sana na thread yako. Binafsi nakaa maeneo ya kipunguni. The shortest possible road ya kufika nyumbani kwangu ni kupitia barabara hiyo ( Sidhani kama ni sahihi kuitwa barabara!!!!!), lakini huwa nalazimika kupitia barabara ya kitunda. Wakati fulani huwa najiuliza, hivi hawa wabunge wanajua hata geographical area ya maeneo yao????. Ile barabara ina urefu kama wa 5km kutoka mombasa mpaka Moshi bar, lakini una -drive kwa karibu nusu saa kipande kifupi kama hicho kwa sababu ya mahandaki yaliyopo. Labda usemi kuwa ukiwa Dsm, ukitaka kutafuta eneo la kujenga, tafuta wakati wa masika. By the way Kikwete anajua kweli kama kuna raia tunaishi huko!! sidhani. By the way huyo mbunge yupo hai, maana simsikii!!!!
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wabunge wamebaki wachache sana wenye uchungu na raia
    wengine wote wahuni tu na sie tunazidi wapigia kura hao wahuni!!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi anaitwa nanai?:mod:
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole sana, utamuona uchanguzi ukikaribia..
     
  6. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,987
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Eugene Mwaiposa;akichukua jina la ukoo la mme wake Ally Mwaiposa ambaye baba yake alikuwa shehe wa Wilaya ya Kyela;wana ndoa hawa walikutana walipokuwa masomoni miaka ya 90 kule Bulgaria!

    Kwake ni Kipunguni B kama unatokea uchochoro wa Chadibwa;hata mimi ni Mbunge wangu lkn mhhh!
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aliyewaambia mbunge ana uwezo wa kujenga hiyo barabara nani? Kazi yao ni kupigia kelele tu. Ombeni katiba mpya iwape mamlaka hayo!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mwenzio kila siku kwake ya 99 mia aifiki hata sikumoja siku utakapomwona lowassa kapewa nchi ujue ya mia imefika kwake
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani pale airport junction via majumba 6 mpaka banana...mbunge wa kipande hicho ni nani?
    Maana napo pale ni issue, mkandarasi anakaribia kufikisha nusu mwaka kwa kipande hicho cha kwanza, sijui atafika lini chanika.
     
  10. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini mlichagua ccm? ndio hivyo tena ishakula kwenu
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani watu wa ukonga tuache kulalama bali tusherehekee CCM ilishinda tena kwa kura nyingi.. swali, Ni sie tuliowapigia CCM kura au sio sisi? Binafsi nilikuwa miongoni mwa watu waliokuwa wanaipinga CCM japo kwa jimbo letu lililo nyuma kimaendeleo pengine hata na baadhi ya vijiji. Nilihuzunika sana kuona CCM inazoa kura nyingi tena mbunge huyo mchovu akishinda kwa asilimia kubwa...Hebu tafakari Kawe (CDM), Ubungo (CDM) haya ni majimbo yenye maendeleo mara 100 kupita ukonga sasa jamani tunalalamika nini??? Suluhisho... chagua CDM ili mbunge akapambane kudai haki yetu fullstop
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    mchuma janga(mpiga kura) hula na wakwao (ccm+nyinyi wapiga kura) sema ratio ya kula hili janga inaatofautiana kwa sababu kuna wengine linawapiga sana kuliko wenzao!!!!!! so guys mmeichagua ccm you have to reap your sweets fruits
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kazi inaanza rasmi baada ya semina elekezi; anza kuhesabu kuanzia hitimisho la semina elekezi kwani ndio watendaji wanapata maelekezo rasmi nini wafanye sehemu zao za kazi; au naongopa?
     
  14. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe, Mh Mbunge anasubiri semina elekeze, ataanzaje kupiga kelele kuhusu barabara wakati serikali iliyopo madarakani ni ya chama chake, na ni sharti kuiunga mkono. Goja utamuona mwaka 2014 atakapokuja kuongea na wananchi lengo likiwa ni kufahamiana na kuweka mikakati ya 2015-2020.
    Kuvumilia ni sehemu ya maisha lakini kuvumilia uvundo ni kero. Poleni sana, ndo kwanza mwaka wa 1 kati ya 5, kero kweli kweli.
    Elimisha mtu kwa mtu, mtaani kwako ili ifikapo 2015 ukombozi uwajiliye.
     
  15. p

    plawala JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Next time mjipange kumpigia mbunge ambaye anaweza kuwatetea,wabunge wanaopinga mazuri kwa wananchi kwa mfano wa chama kongwe hakuna sababu ya kuwachagua,hiyo ndiyo athari ya siasa kwenye maisha kwa wale ambao hata kujiandikisha au kupiga kura siyo dili
    Jamaa moja wkt wa uchaguzi alinikera aliponiambia siasa hainisaidii kitu chochote,kwake kupiga kura ni kupoteza mda
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi nilivyoiona Avatar yako nikasahau kuendelea kusoma.
     
Loading...