Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa ukonga yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bakuza, May 12, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikitikia wakazi wa Ukonga hasa wanaopitia barabara inayoanzia Mombasa kuelekea moshi bar hadi kwa Mkolemba maana barabara ni mbovu sijawahi ona pamoja na kuwa serikari imekuwa ikivuna kodi katika machinjio ya Mazizini kwa miongo mingi sasa.Nakumbuka Kikwete katika kampeni zake alidai ndani ya siku 100 barabara itakuwa imekamilika,Swali la kujiuliza hizo siku 100 hazijafikia tangu aingie madarakani? Wale mlio karibu na Mbunge wa Ukonga mkumbusheni Siku zinasonga na watu ni walewale.:smow::smow::smow::smow::smow::smow:
     
Loading...