Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ubungo John Mnyika anyimwa na polisi kufanya mkutano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 5, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Polisi wamepiga simu kwa viongozi wa Chadema Ubungo kuzuia mkutano wa hadhara wa mbunge wa kueleza kazi za mbunge kwa mwaka mmoja pamoja na kupokea maoni ya wananchi kuhusu muswada wa katiba mpya usifanyike.

    Sababu walizotoa polisi kwa simu ni kuwa kuna tishio la Alshabab. Polisi walipewa taarifa ya mkutano toka tarehe 3 wakakumbushwa tena tarehe 4 lakini hawakujibu.

    Taarifa ndani ya Chadema zinasema kwamba mbunge ameamua kuendelea na mkutano kama kawaida kwa kuwa hakuna katazo la maandishi lililotolewa na polisi.

    Mkutano unatarajiwa kuanza saa 10 jioni eneo la Ubungo mwisho pembeni ya stand ya daladala karibu na Yenu Bar.

    Update

    polisi yakamata gari na kuchukua nyaraka za katiba pamoja na viongozi wa chadema ubungo. Waweka rumande. Mnyika aendelea na mkutano bila vipaza sauti na kuzungumza na wananchi. Wananchi walaani hatua ya polisi, waamua kwenda na mbunge kituo cha polisi kuwatoa waliokamatwa na kudai nyaraka zilizochukuliwa
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yale yale ya arusha..
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi mbona sielewi vizuri hapa, kwa nini serikali inaishi kwa mashaka namna hii?

    Pia ni kwa nini Al-Shabaab ni threat sana kwa CDM zaidi hata ya CCM wala Serikali?

    Kwa nini hakuna tishio la Al-Shabaab kwenye maadhimisho mbalimbali yanayofanyika zaidi ya mikutano ya CDM tu? Au kuna deal kati ya CCM na Serikali yake kwa kushirikiana na Al-Shabaab?

    Mnaipa CDM umaarufu zaidi kwa gharama nafuu sana
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tusubiri kipigo hapo, kama wanajua kuna tisho si ndo waje walinde vizuri?
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    saidi mwema huwa natumia ramli na masaburi zaidi katika kufanya kazi yake, mweeee!
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Al-Shabaab threat should by no means be taken lightly.

    The insurgents are said to have been angered by JK approval of Kenyan military invasion in Somalia and have pledged to carry out attacks in different major towns starting with DSM.

    So we must help ourselves by trying to avoid entertaining political interests in such grave matters like nation security.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi ipo mwaka huu, mpaka 2fike 2015 cdm itakuwa inashika dola maana ccm wamekuwa waoga mno hata kulinda raia wake....
     
  8. M

    MAURIN Senior Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi yani akili yao wanawaza kuwakandamiza CHADEMA,Wapo kisiasa na wanatumika na mkoloni mweusi CCM.
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuh, mi nilidhani ulijivua gamba!!!! kwa nini makongamano ya miaka 50 yapo kila siku? ina maana hao alshaabab hawayaoni mpaka wavamie cdm walipo tu? kwani cdm ndiyo k? kama ni kuwaudhi basi jk ndiyo aliwaudhi, wangeanza na maazimisho ya 5o years of tz poverty!!!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi limefanya vyema kuwataarifu wananchi mapema.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    "Siku moja nguvu ya umma itaishinda nguvu ya dola" by Dr.Slaa
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hili geshi mi silielewi na taarifa zao za kiintelijensia...kama vipi basi jk atangaze hali ya hatari tujifungie ndani kila ifikapo saa kumi alasili
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    Katika hizi shuhuli za miaka 50 ya uhuru wa bendera na ktk ila mechi ya simba na yanga Alshabaab waliwapa taarifa polisi kuwa hawatafanya shambulio that why polisi haijazuia mikusanyiko hiyo kufanyika.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini serikali yetu inaishi maisha ya woga namna hii? Sasa inawaogopa mpaka wananchin wake!
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali badala ya kufanya kazi wako bize na cdm, hakika cdm ndo wanaongoza hii nchi! Vitu vidogo kama mkutano wa mbunge unawapa pressure je angekuwa kamanda Dr. Slaaka mwenyewe anafanyia pale jangwani nini kingetokkea?

    Ukiona uchaguzi umeisha na sasa ni mwaka umepita lakini wananchi bado wanahangover ya uchaguzi na wengine wanatamani hata kesho uwepo uchaguzi basi ujuwe hawakuridhika na uchaguzi uliopita. Mbona 2005 uchaguzi ulipoisha kila mtu alikuwa kimya mpaka 2010? Hii inaashiria watu walipata mtu waliyempigia kura lakini uchaguzi uliopita ni wazi kabisa hawakumpata yule waliyekuwa wamemchagua.

    Hivyo serikali watabaki kwenye tension ya kujihami na chadem mpka 2015 na hawatakaa wafanye kitu cha maana cha kuwavutia wananchi. Lakuvunda halina pafumu!
     
  16. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waendelee na mkutano wao ila wawe makini kwani ccm na serikali yake walivyo sasa wanaweza kuwashambulia kwenye huo mkutano na wakawasingizia al-shabab. Nasema hilo linawekana na wala si lakupuuziwa.
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi hili tishio la Alshababu lipo au litatokea pindi Chadema wanapofanya mikutano tu?Nna wasiwasi na polisi wetu hapa Tz kutumika vibaya hasa kwa matakwa ya viongozi walioko Serikalini.Mechi ya Simba na Yanga vipi mbona Alshababu hawakuwapo ktk kitisho hicho?
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    When the people fear their government, there is tyranny; when the government fears the people, there is liberty. “Thomas Jefferson”

    Ni serikali ya ccm inataka watu waigope, wanatumia vyombo vya dola kutisha watu na kuweweka kwenye hali ya hofu kwa kisingizio cha Al-Shaab. Mbona kuna maonesho kila siku mnazo mmoja na watu wengi wanajitokeza?
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Irrelevant argument since government of Tz and its people do not seem to fear each other but we are all fearing the common foe Al-Shabaab.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na nina uhakika John Mnyika hawezi kujaza watu wengi kama simba na Yanga....
     
Loading...