Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ubungo John Mnyika aishukia serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Mar 22, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ikiwa leo ni kilele cha maadhimisho ya wiki ya maji, Mbunge wa Ubungo, John Mnyika (Chadema) ameitaka serikali kutumia siku hiyo kutoa taarifa za kina kuhusu utatuzi wa kero ya maji kwa wananchi wa Mkoa wa Dar es salaam. Mnyika alisema Rais Jakaya kikwete, atumie siku hiyo kutoa kauli kuhusu utekelezaji wa ahadi mbalimbali za kuboresha huduma ya maji na kwamba kinyume chake itaunganishwa nguvu ya umma katika kuchukuwa hatua za ziada kukabiliana na kero husika. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa jana na Mnyika ilieleza kuwa licha ya serikali kutoa ahadi mbalimbali za kuboresha na kutokomeza kero ya maji jijini, lakini zimekuwa hazitekelezwi.
    Mwananchi Machi 22 2011
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,ni mwendo wa vitisho tu
     
  3. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabaneni mbavu hivyo hivyo Viongozi wachovu hadi wakose muda wa kuchakachua, muda wote wahisi wanaonwa, wakija kutahamaki 2015 hiyoooooooooooooooooooooooooo AIBU YAO
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapa kuna point. Cdm mmebana mpaka muda wa kufisadi unakuwa issue bwn!dah!sasa uongozi umekuwa shubiri!
     
  5. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahadi kibao utekelezaji hewa, Endelea kuwabana mkubwa hadi kueleweke!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Mpaka kieleweke zile ahadi zote zitimizwe.
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa hili lla maji inabidi niongee.
    Ndugu Mnyika,
    Tafadhali tumia muda huu wa wiki za maji au nyinginezo kutuma ujumbe wa ahadi zilipofikia (kwa mtazamo wako) Kuwasubiri haitakuwa tofauti.
    Sie tunataka kuhama huku kwa ajili ya shida ya maji ambayo haina kichwa wala mguu.
    Inakuwaje bomba linapita hapa mbezi, hatuna maji, lakini watu wa huko mbali wananyeshea ukoka?????
    Yani mie nadhani utapita muda mfupi nitamchanganya mbunge wetu na diwani kati ya kundi la mafisadi.

    Mie sielewi kabisa ugumu uko wapi katika kuwapa maji watu wa mbezi Luis 1km kutoka bomba kuu!!!

    Mnyika unataka uwe waziri wa maji ndio maji yatoke huku?
    au siasa na wewe zimekushinda??
     
  8. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee makubwaa! Ila kwawakilisha watanzania sio kazi ndogo aisee! Watu wenye njaa na dhiki, halafu wagonjwa(ona loliondo), halafu shule adimu, halafu less or mis-informed, halafu siasa chafu.....hebu nichanganyie hapo kisha niambie unapata nini. Pole Mnyika, wapo pia wanaokuelewa usjali!
     
Loading...