Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa ubungo 2015, JJ Mnyika VS Shehk ponda, piga kura yako"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Aug 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kumekuwa na maneno mengi ya hapa na pale kufuatana na gazeti Al-huda kuandika habar ya shehk ponda kugombea ubunge 2015 ubungo. Wapo wengi wanapinga kuwa hana uwezo huo lakin pia wapo wengi wanaosema anafaa.

    Sasa piga kura yako kati ya JJ Mnyika vs Shehk ponda na utoe na vigezo ni nani anayefaa zaidi.

    Karibuni & piga kura yako.
     
  2. d

    dorr Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika
     
  3. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pls, Give us a break.
     
  4. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sh. ponda
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ponda si Yule anayeliponda zoezi la sensa sasa unategemea uongozi wa namna gani kwa mtu Kama huyu?
     
  6. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,718
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivi kumbe sio wote waliomo JamiiForums ni GreatThinkaz eeeh! maana GretThinkaz wengine wanalazimishia wenzao BAN.
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Leta poll yako wewe na sh ponda ndio utajua nani zaidi
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    fanya research kwa kuuliza watoto wadogo
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Majeraha ya uchaguzi wa BAVICHA yanakuwasha bado.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We tuondolee pumba bana.....umekosa cha kupost humu jamvini?
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada na mada yenyewe ni sifuri.
     
  12. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiki kweli kichekesho
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. senzoside

    senzoside Senior Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ponda asiyependa sensa ambayo ni kiini cha maendeleo nani ampe kura yake labda agombee ual-shababu
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    salama mkuu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ponda amegomea sensa, vitambulisho vya taifa, uchaguzi nk. Kwa ufupi hatagombea wala kupiga kura
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Sasa ponda ni nani kwenye siasa?
    Kwanza hawezi kuruhusiwa kugombea!
    Ana makosa mengi sana!
     
  18. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kashfa, dharau, kejeli kwa Waislamu ndivyo vilivyoifikisha nchi hapa ilipo! litafutwe suluhisho!
    Je unaonaje Waislamu kwa wingi wakihamishia adress zao za ukazi ubungo ili wakamchague Sheikh Ponda?
    Sensa ilikuwa hivihivi tulisema hapa mwanzo kabisa itafutwe suluhu tukaambiwa "tokeni mapovu mpaka mwisho lakini kipengele cha dini hakiingizwi period" ,"sahani za pilau zikitembezwa tu watatulia" n.k angalia sasa mabilioni ya pesa yanateketea bure!
    Na ninafikiri hakuna funzo lilopatikana kutokana na sensa.
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema na chama uyo ponda atakacho gombea magamba, ADC au cuf?



     
  20. k

    khamsa Senior Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi hii iliyomilikiwa na mtakatifu nyerere na mnajitahidi kutaka kummilikisha padre slaa 2015 ni lazima mtamkejeli shekh ponda mwenye uwezo mkubwa wa kuondoa udhalimu ktk nchii. Mnyika hana uwezo kumlinganisha na shekh ponda.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...