Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa TARIME apigwa na wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigogo, May 18, 2011.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Habari zilizonifikia dakika 20 zilizopita ni kuwa mbunge wa TARIME mh.Nyangwine kapigwa vibaya sana na wananchi wa Nyamongo na gari lake limechakazwa vibaya sana ...Alikuwa amekwenda Nyamongo kufuatilia suala la kuuwawa kwa wannnchi wa 5 katika mgodi wa North Mara....

    Mdau anayenipa habari hizi yuko ndani ya mgodi wa North mara na anasema security status imewekwa RED.......

    ANGALIZO: Staki mambo yenu ya kisharobalo kuanza kuniuliza source hapa...habari ndo hiyo mura
     
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    source mkuu?..
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Subiri sasa hivi jamaa watakuomba na picha za tukio, lols
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    bora abondwe..ana maringo sana huyu bwana, badala ya kuwatumikia wananchi ye analeta usharobaro,..nakumbuka huyu ndiye aliwatukana wenzake kwenye mkutano jukwaani..hadi wakamfungulia kesi aombe radhi!! Nadhani akili imemkaa sawa sasa.,watu washachoka,sasa hivi kichobaki ni kipigo tu...kuna mtu alisemaga ''mawe ni mepesi mkononi lakini mazito usoni''
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wamechelewa mno kumbonda takataka mwingine huyo!
     
  6. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WHat might be the reason behind kwa wananchi kumpiga muwakilishi wao?!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    jamii forums
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Keki ya taifa inaliwa na wachache na hili kila mtu analijua , IMF wanalijua na Uingereza wanalijua....the only solution is this one(kutumia njia ya waarabu egypt ,tunisia etc). May be those leaders gonna hear what people wants
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado mukama. nasikia yupo bunda.

    watajua tu kama tumechoka na mizaha yao
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    wamchague wenyewe kwa kishindo alafu wanampiga tena??!
     
  11. S

    Songasonga Senior Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzio akiumia usicheke kwani si ajabu ikakuta na wewe kwa njia ingine....
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    maswali magumu, wananchi wambonda mwakilishi wao - kazi kweli kweli. tujuzeni mlioko huko.

    Mpaka tuje tudundane ki sawa sawa ndiyo tutakuja kuheshimiana - huu utakuwa mfano hai kwa viongozi wasiotaka kutetea maslahi ya wananchi wao.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kigogo wa JF ni source tosha... Nami zimenifikia habari hizo pia Mkuu, asiyeamini shauri lake
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tarime kweli paukweli! Hii ndio inatakiwa kwa wote, vitendo ndio vinafikisha ujumbe!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani nafanya mipango nipate picha...nasikia kapigwa mitama mpaka shati wamemchania kitambi nje....daa nakukumbuka NYANGWINE wakati tuko mkwawa na lile kombe lako la uji ukitoka DH unashuka zako makongoro east.....eti leo mbunge!!!! mambo haya bwana
     
  16. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu makongoro east si ilikuwa ya mademu, na west ilikuwa ya boys ya Mwl Mwakanemela, mwalimu wao wa bweni
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wanasema kachelewa sana kwenda kuwapa pole kwa tukio lililotokea ....
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    agalizo kwa nape:ukija kilimaniaro mfano ndo huo,tutakugombania
     
  19. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani alikuwa makongoro au mirambo?
     
  20. O

    Ombeni Charles Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sanaaaaaa
     
Loading...