Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Tarime aongea pumba ITV, kumekucha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Red one, Jun 3, 2011.

  1. R

    Red one Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema ugomvi mkubwa wa watu wa Tarime ni ardhi na ugomvi wa juzi ulisababishwa na chama fulani ambacho kilidhani kina hati miliki ya Tarime.
     
  2. R

    Red one Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema matatizo ya tarime yaachiwe wanatarime wenyewe, na watu wengi wanatoka nje ya tarime kuja kuchochea vurugu, na watahakikisha wale wote wasiyo wanawatarime watawahamisha
     
  3. R

    Red one Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana sema eti mbunge anatoka kwenye jimbo lake kuja kulinda maiti tarime hilo haliwezekani kamwe!
     
  4. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa yeye ndio mbunge wa kule na anajua kinachoendelea. wewe pengine hata hujawahi kukanyga huko tarime unambishia na kuita alichoongea pumba, unadhani kati yake na wewe nani mwendawazimu >?? wewe hapo
     
  5. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hukubaliani naye ??
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM wanatuwekea hadi mazuzu kwenye uongozi
     
  7. R

    Red one Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekubaliana naye ningepost hii topic? tumia tu akili ya kuzaliwa siyo lazima akili ya darasani...
     
  8. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo umepost hii thread kwa sababu unapingana nae, ungekubaliana nae ungeipotezea eeh
    duh sharobaro bana, mnapenda kujinusa kupita kiasi
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kizazi cha pumba , kizazi cha Nape na Tambwe. . . Fikra za mchagoni.
     
  10. R

    Red one Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sharobaro ni CCM wanao kimbia vivuli vyao.....
     
  11. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kuhamisha wanaokaa nje ya maeneo yao tuanze na yeye maana tangu alivyochakachua matokeo na kupewa ubunge yeye ni mtu wa Dar na Dodoma tu sasa ni muda gani anapata wa kwenda kuwatembelea wachakachulika wake kusikiliza shida zao
    Huyu mbuge wa Tarime ni kihiyo kweli yeye mwenyewe Sheria haijui na hata haelewi katiba yetu ya jamhuri ya muungano ina semaje kuhusu mtanzania kuishi na kufanya kazi sehemu yoyote ile ili mradi havunji sheria za nchi,ama yeye kweli kama sio ndina ni nini ,ana uelewa gani kuhusu mfumo wa vyama vingi
    jamani huyu kihiyo wa chama chakachua magamba msimshangae sana kwani INAWEZEKANA KAMA YEYE SIO KICHAA AMA TAHIRA BASI HUENDA KUNA MTU KWENYE UKOO WAKE ALIWAHI KUWA NA HULKA HIYO SASA NA YEYE BILA KUJIJUA AKJITUKA AMEIRIDHI BILA
    KUFAHAMU ITABIDI MAGAMBA WAWE MAKINI NA VIONGOZI WA HII AINA KWENYE CHAMA CHAO CHA MAGAMBA
     
  12. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwisho wa kufikiri kwako, ndio mwanzo wa kufikiria kwa mwengine.
    unajiona msomi eeh...mbona hukuweza kutengeneza meli ?
     
  13. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sharobaro ni wewe, mbowe na wale wengine mnaovaa magwanda yenu ya rangi ya brown
     
  14. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mlopokaji kama akina Gunzi in the air, maneno anayotoa nin kama mgonjwa wa akili.
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Viongozi wanaopatikana kwa njia za Kimlingotini lingotini - Bagamoyo na Ki EPA EPA na kujua ndo madhara yake haya. Ina maana wanaoleta matatizo Tarime ni wageni na sio Wakurya. Hivi Renchoka na Anjari ni Wageni. Hii dhambi ya ubaguzi hii nyie iendekezi tu.

    Anaposema wageni waondoka anamaanisha pia na yule Massawe wa POLISI?
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilisema kizazi cha Tambwe , hahaah unafikiri kwa kiuno huwezi kutambua wala kuelewa , uko gizani. . . Msalimia MS
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anachokifanya hapa ni kurudia mahojiano yake na *tv wiki jana, anachodai ni kuionesha tarime na tz ni vitu tofauti, kwa mawazo yake anaiangalia tarime kama sehemu ambayo wanakaa wakurya pekee, hapa ndipo unapoonekana na upofu wa baadhi ya wachangiaji wa hii thread, huyu jamaa hajiulizi ni kwanini pamoja na ukurya na utarime wake alikimbizwa na wananchi alipoenda kuwahutubia. Maslahi ya watz hayafungwi kwa tofauti za kimaeneo
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atengeneze ya nn wakati mkuu aliahidi ataileta toka majuu, au umesahau ahadi za prezidaa
     
  19. p

    pointers JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya tarime ni shughuli kubwa tuwaachie wenyewe wa tarime........
    na iko siku wale jamaa watataka kujitenga wawe na nchi yao
     
  20. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata kiswahili unashindwa kuandika
     
Loading...