Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Tandahimba Kuwa muungwana JIUZULU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Apr 19, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hadi leo ni siku wiki mzima watu wanaigana!!!! Wew hauonekani, jiuzulu!!!
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..ahamie Chadema, chama makini.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    I stand to be corrected mbunge wa Tandahimba atakuwa ni wa chama cha CUF
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama hayuko makini akihamia CHADEMA atakuwa mzigo bora abakie hukohuko.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni wa magamba !!! mdomo unanuka kwa kukaa kimya bungeni anachojua ni ku-punch ATM card kwenye machine kuangalia salio kama limeingia. nakushangilia wakati wa kutoka jioni
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, yupo hapa bungeni kukamilisha posho zake, hao wanauana wasubiri kidogo, akimaliza atakuja
     
  7. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    magamba hawana akili,kwenye kura za maoni ya chama chao huyo jamaa alishindwa vibaya na mkuu wa wilaya ya kishapu kwa jina la LUTAVI,LAKINI AKANUNUA KADI AKAPATA USHINDI FAKE MAGAMBA HAYAKUFANYA LOLOTE
    KWENYE UCHAGUZ MKUU AKASHINDWA VIBAYA NA MGOMBEA WA CUF KIJANA MDOGO KABISA ANAITWA KATANI MAGAMBA WAKAIBA KURA,
    HUYO MBUNGE MWENYEWE ANAFAHAM FIKA KUA HAPENDWI NA SIO CHAGUO LAO,WALISHAMCHOMEA MOTO HADI NYUMBA YAKE NDIO MAANA ANAOGOPA KWENDA KULE KUONENAKA NA KUTATUA MGOGORO ULE WA WANANCHI WA TANDAHIMBA..
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    cjakuelewe unamaanisha nini?
     
  9. a

    alles JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Tandahimba Juma Njuwayo (CCM)yeye na chama chake ni sehemu ya tatizo linaloendelea sasa huko. Wananchi hawataki hata kumuona,na hilo analijua ndio maana ametulia Dodomahawezi kuwepo huko kipindi hiki. Fujo za Tandahimba zilianza mara baada ya matokeo ya uchaguzi mkuu wa 2010 yalipotangazwa. Juma Njuwayo (ccm) alipata kura 34,154 na Mr.Katani Katani (CUF) 33,116. Wananchi wakahisi wameibiwa kura na todate hawamtambui iyo mbunge kama ni halali. Kuanzia hapo wananchi hawamtaki kumuona Njuwayo.Mtu anayekubalika huko ni wa CUF. Hasira za wananchi kutokea kwenye matokeo ya uchaguzi ndio hizo zinazoendelea kwenye zao la korosho, wanahisi wanaibiwa na serikali na chama tawala.
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yap ni ukweli huyo juma yupo hatarini sasa most wanted dead or alive we juma njwao jiuzulu kuliko kuweka maisha yako rehani
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Namuonea hurumaaaaaa...... Huyu lijamaa linalopenda madaraka!!!!!!!!!!!!
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza awasiliane na Zitto.. Ampigishe saini..

    Hayo mengine yafuate..
     
Loading...