Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Sumbawanga mjini akiwa chini ya ulinzi baada ya kuvamia ofisi za CHADEMA Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Henry Kilewo, Sep 28, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Aesh akiwa chini ya Ulinzi.jpg Aesh akiwa chini ya Ulinzi.jpg muulizeni kafuata nini chadema? wakati juzi alitaka kuua watu wetu na kuchoma magari ya chama?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh shughuli ipo
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbona huyo jamaa mwenye shati lenye strips anaonekana kama anataka kumpa ngumi....

    Duh!! Mpaka J2 tutaona mengi...
     
  5. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tutamuuliza Masaburi anatumia nini kufikili, maana inavoonesha katika kategori za kufikili km zilivoanishwa na Masaburi hii yake haipo, tutamtafuta Masaburi atufafanulie
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii imetokea lini na polisi wamefanya nini?
    wasi wasi wangu asije sema alitekwa na kupelekwa huko sio yeye aliye vamia
     
  7. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si tumesikia michezo yake ni ya kutumia bunduki na mambo ya magendo, hapa kafuata nini tena jamani kama sio uchokozi?
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nazidi kuamini siasa ni usanii mtupu. huwa nazidi kuamini ni usanii hasa baada ya kuwaona hivi wakikunjiana ngumi halafu jioni wamekaa pamoja na kupata bia baridi huku wananchi wakiendeleza chuki!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    wamuhasi atapunguza usumbufu.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mleta thready hii naomba unijulishe hii movie iliisha vipi? Steling aliuwawa au?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Laiti wangejua ni mtego wangeachana nae aondoke kwa amani tu.
    Utasikia baadae "katekwa na chadema"
    au polisi wanafika kumuokoa kumbe ni deal wamepanga
     
  12. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hii hatari sasa ina maana watu wanataka kutoana macho kwa sababu ya uchaguzi mmbunge wa sumbawanga anafanya nini Igunga. Its one thing to campaign for votes but its another thing to attack each others because of winning votes. Inashangaza sana kuona the amount of political big-wigs waliojaa huko in the name of election. Something is not right in our politics.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakwambia hawa sisiem mwaisho wao utakuwa mbaya kuliko wa libyaaa we subiri tu
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,606
    Likes Received: 9,164
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna watu huwa hawafahamiki kabisa hivyo anaanzisha jambo lolote ili kupata attention ya media na watu watamfahamu. Nyie mnafikiri huyu Zuzu nani anamfahamu?
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya mengine ni majaribu tu.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe mbunge wa sumbawanga mjini ni dume?
    me nlisikia jina "Aeshi ,sijui aisha" nkahisi mdada.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    katumwa kununua kesi huyo, na hii ni lala salama. Cdm muwe makini sana. Yasije yakatokea ya hijabu
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hiyo Kijani ilivyokunjwa, ningekuwa mm hiyo ngumi ningeipeleka kwenye pua. paaaaah
     
  19. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aseje sema walitaka kumbaka..kiuno mmoja...
     
  20. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukio lenyewe liko hivi - Ni kwamba Bashe aliomba kuja kuongea na Viongozi wa CDM kuhusu hali ya hatari iliyopo hapa Igunga. Akaja na Beno Malisa. Wakati mazungumzo yanaendelea ndipo ghafla akaingia mbunge Aeishi bila kualikwa. Vijana walipomwona adui namba moja aliyewarushia risasi majuzi tu wakaamua kumweka chini ya ulinzi. Kama sio Dr Slaa kuwa karibu sijui wangemwokotea wapi leo.
     
Loading...