Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa sisiemu aomba ofisi za mkoa zifutwe wizi mtupu!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    MORE INFO
    nunua gazeti la nipashe
     
  2. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br /
    ofc za mikoa zilitokana na muundo wa serikal yetu yaan(cental govt_sera , sheria, planning etc na local govt_tendaji/utekelezaj)_mikoa inakuwa extended arm ya central govt for monitoring, evaluation and advising _in so doing wanaonekana kuwa wanoko kwa local govt na pia central govt(sector ministries) wenye madil na local govt wanachukia mikoa pia wanaona kama inawapunguzia posho za safar_so ni hao wachawi wa mikoa_lkn tukitaka kuharibikiwa wafute mikoa watajua
     
  3. peck

    peck JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...