Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ruangwa alazwa ICU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Sep 19, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    MBUNGE wa Ruangwa mkoani Lindi,Sigfrid Ng`itu, jana usiku alihamishiwa katika wodi ya wagonjwa mahututi(ICU) katika hospitali ya Taifa Muhimbili,kwa kuwa hali yake ilizidi kuwa mbaya.

    Mbunge huyo amelazwa hospitalini hapo, Dar es Salaam akisumbuliwa na Ugonjwa wa Kiharusi.

    Mbunge huyo alipelekwa Muhimbili Jumatatu mchana kutoka Hospitali ya Masanna, Mbezi, Dar es Salaam akalazwa katika wodi ya Mwaisela namba 313.

    Kuna taarifa kwamba,ugonjwa unaomsumbua umesababisha apooze upande mmoja wa mwili wake.

    Ofisa Uhusiano wa Muhimbili,Jezza Waziri amesema,Mbunge huyo alihamishiwa ICU jana usiku ili apate uangalizi maalum wa daktari baada ya hali yake kuzidi kuwa mbaya.

    Mke wa Mbunge huyo, Prisca Ng'itu, jana alisema, mumewe alipatwa na kiharusi Jumapili usiku akapelekwa katika hospitali ya Masanna.

    http://www.habarileo.co.tz/kitaifa/?n=3624
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pona haraka Mh Ng'itu. Mola atakuafu
     
Loading...