Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mufindi Kusini (CCM) apata ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, May 18, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wanajmvi Habari kutoka Iringa zinasema kuwa Mbunge wa Mufindi Kusini(CCM) Mh Menrad Lutengano Kigola amepata Ajali mbaya ya Gari jioni ya leo akitokea Jimboni Kuelekea Dar katika vikao vya Kamati za Bunge,Habari kutoka Hospitali ya Mkoa wa Iringa zinasema ni kweli kapata Ajali na Atahamishwa Muhimbili kwa Uchunguzi na Matibabu zaidi..
    Mungu amponye Haraka.
    Ni mimi Mgosi Mgeni wenu wa JF
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rest in mui 2
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa. ni mbunge wa kuchaguliwa au kuteuliwa na rais.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kuchaguliwa
     
  5. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amponye mwenyewe.
     
  6. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mola amponye haraka ili awahi mapambano Juni 2012
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mungu amuinue na kumpa nguvu.
     
  8. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je ni ajali ya namna gani?? hebu endelea kutujulisha hapa.....
     
  9. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Inguluvi ye inyalusungu ikutange!!
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mapambano ya kutetea ujinga wa jk na wenzake? Seriously kwa hali anayotupatia na atakayotuachia mi huwa naomba huyu jamaa afe tufanye uchaguzi mwingine wa rais. Rais ajaye atapata shida sana kwenye kuongoza hii nchi! Mpaka ukawageuze watu warudi kwenye kukusanya kodi na kufanya biashara halali japo kwa two third itakuwa ni ngumu sana. Imefika hatua serikali inaongozwa kwa kodi za wafanyakazi walio wachache,ni aibu kubwa sana.
     
  11. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ongo mnjagila
     
  12. M

    Mbozwo Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukulu je niwakuchaguliwa?
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ukiona jimbo jua kachaguliwa
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Get well soon
     
  15. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisign karatasi ya Zitto huyo?. Kama alisign kama Feelkunjombe I wish him get well soon, kama hakusign basi e mwenyezi mungu mtendee haki huyo mja wako apate anachostahili utakavyopenda wewe.
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hakusaini waraka wa Zitto basi na iwe R.I.P ili M4C ikachukue jimbo hilo
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnyonge, punguza wehu
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Namtakia afya njema na uponaji wa haraka.
    Awe alisaini petition ama hakusaini, si hoja ya msingi kwa muktadha huu.
     
  19. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa nini wabunge wa maeneo haya wanapata sana ajali?
     
  20. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tribalist at work!
     
Loading...