Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mtera azindua kampeni za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amatjr, Oct 10, 2012.

  1. A

    Amatjr New Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna cha maana alicho ongea kwaajili ya wana nchi wa kata ya mpwapwa mjini . Ana waeleza tu maana ya rangi ya kijani na lugha za kejeli kwa chadema huyu si mwingine ni kibajaji wana muita
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Huyo hana jipya zaidi ya kuwa chamatusi,sidhani kama wapiga kura wake wanahitaji tambo zaidi kutatua kero zao hasa maji,zahanati na huduma zingine muhimu vijijini ukizingatia Dodoma umasikini unazidi kukandamiza wana nchi na wapiga kura wake,yeye anakomaa na mitusi!!!sio zama hizi!wananchi wameshaamka sasa!!kama hana sera na mifano hai kwa miaka 5 hii amekwisha!!!!!!!!
     
  3. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndiyo ujue ccm ilikwisha kufa kabla hatujafa sisi. Yaani matusi yote yale bado tu mnamtumia alusinde, unahitaji moyo wa maiti kuamini mtu kama Lusinde anaweza kushawishi wapiga kura. Nasikia hata yule aliyeshikwa ugoni Igunga amepangwa kusimamia show ya Sumbawanga.
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm inajivunia ujinga iliowajaza watanzania walio wengi. inajua watanzania walio wengi vijijini hata ukiwatukana halafu ukaenda kuwaomba kura lazima watakuchagua tuu. iliwafanya watanzania walio wengi wawe wajinga ili isiwe inapata changamoto kwenye chaguzi. ila hata hivyo, mwisho wake upo karibu saana.
     
Loading...