Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mtera Anafanya kazi ya furahisha Wenzie Bungeni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Penguine, Aug 10, 2011.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Jamani, naangalia luninga yangu hapa; namsikia Mwenyekiti wa Bunge akiwatambulisha wageni, anawaambia wageni kwamba mbunge wao wa Mtera, Livingstone Lusinde anafurahisha sana Bungeni, na kwamba (kwa kufanya hivyo) anafanya kazi nzuri sana.

    Nilidhani kazi nzuri sana kwa mbunge ni Uwakilishi Makini wa watu wake na Tanzania kwa ujumla. Sijajua kama kufurahisha wabunge wenzie mjengoni ni kazi nzuri sana kwa ubunge wake. Naomba kuelimishwa jamani nisije nikawa na uelewa tofauti sana juu ya kazi za mbunge.
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ugonjwa wa kucheka cheka unaambukizwa siku hizi nini? Wakulilia naona hawaupendi hakuna aliyeeiga...
     
  3. P

    Phoibe mshana Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli!!!
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapimwe akili hao.
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo LIVINGSTONE LUSINDE ANATAKIWA APIMWE AKILI KWA SABABU HAJUI ANAFANYA MM NIMEMFUATILIA TOKA DAY ONE ANAINGIA BUNGENI HAKUNA CHA MAANA ANACHOONGEA ZAIDI YA KUROPOKA,ANAPENDA KUOMBA MWONGOZO HALAFU ANAONGEA PUMBA NDIO MAANA WANAMWITA MCHEKESHAJI,KIJANA MDOGO KATIKA UMRI WAKE ALITAKIWA AJE NA HOJA NZITO JUU DHIDI YA SERIKALI LAKINI GAMBA TU NALO HILO.............................................
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nAONA SASA HATA jf MEMBERS WENGINE WAMESHAAMBUKIZWA UGONJWA WA HYSTERIA NA KUISHIA KUCHEKACHEKA WAKATI TAIFA LIMEPITA MAGOTI

    PUMBAFF
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .....Punguza hasira mkuu machungu kweli tunayo tatizo mkiwa wengi hata msibani kuna wanaolia kweli kweli lakini utashangaa wengine wanacheka na kukata stori....Tutafika tu!!!.....
     
  8. K

    Kimeo Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani mengine washindwe,hata kucheka nako washindwe?
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    dre, naona umechukia sana!
     
  10. K

    Kikambala Senior Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anawafurahisha wabunge?du !!!!!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kilaza huyo.
     
Loading...