Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mbozi magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Jul 4, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hatuhitaji kusifia vyombo na taasisi za serikari zinazofanya kazi kwa mashinikizo, bali si kwa mazingira halisi.
    Tunahitaji maelezo ya kina kuhusu richmond, epa na zingine.
     
  2. n

    nzom Senior Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakulewa
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hebu ipange hoja vizuri
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hoja ni kwamba mbunge wa mbozi mgb anastahili kuungwa mkono.
    Tunahitaji kusikia takukuru wakijisifu kwa kesi za rushwa kubwa kubwa kama zilizohusisha mikataba ya richmond na epa, si kwa kujisifu dhidi ya rushwa za nyanya zinazopelekwa maromboso.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Allaa kumbe takukuru wanajisifu wakati watuhumiwa wa rushwa kubwa wote wako mtaani waki enjoy rushwa walizokula
     
  6. 2

    2nd edition Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wakijisifu kuwa tumewapeleka mahakamani na baadae mafisadi wakashinda kesi unakuwa ushindi kwa takukuru?
     
Loading...