Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mbeya vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msenshe, Dec 31, 2010.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni mwenye wasifu wa Mch. Luckson Mwanjale aniwekee jamvini. Ccm wanatumia nguvu sana kumpitisha kwa chaguzi 2 sasa.
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchungaji Mwanjali ni fundi bomba, akaacha kazi akaingia uchungaji kuikimbiza mia ili aweze kuishi, hana lingine la ziada
     
Loading...