Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mbeya alikuwa mkimbizi wa Kirundi, Je ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 16, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watu wakianza kufuatilia uraia au ukaazi wa wabunge/mawaziri lazima itakula ccm. naichie hapo.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo habari ya mwanzo hakuna aliyethibitisha na wewe huna vithibitisho alafu unataka watu wajadili, huu uzushi!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbuka ilipoletwa hii habari JF members walikuwa hawazidi 5,000 leo zaidi ya 42,000 members, kwa nini tusiulize? soma vizuri post yangu, inauliza ukweli.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbuka wakati inawekwa hiyo habari humu JF huyu Mbilinyi hakuwa Mbunge wala aliyeweka hakuiweka kuwa alikuwa anaongelea uchama, tazama hata hiyo post iliwekwa kwenye entertainment. Leo mbilinyi ni Mbunge naona ni mahala pake akaweka hili sawa.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Rostam ni kabila gani?alistahili kuwa mbunge ?
     
  7. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kama una vithibitisho viweke hapa jamvini acha ushambenga!!

    By the way hivi kimeo cha uraia wa Bashe mlishamaliza?
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    haiwezi kusaidia kutatua matatizo tuliyo nayo,tufikirie namna ya kutoka hapa,mambo ya ukimbizi hailipi
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa si suala la ukabila hapa ni suala la uraia. Hiyo post sikuisoma wakati huo. Lakini huenda kuna ukweli ndani yake kwa kuwa kuna kaka yake ambaye naye nasikia alijilipua huko ughaibuni na akawa anaishi kama mkimbizi huko Uholanzi kwa sasa nasikia yupo hapa nchini. Kuna wakati nilimsikia akiwa katika mambo ya akina Aunt Ezekiel!! Kwa mwendo huo huenda ikawa Mr II naye alijilipua. Akanushe habari hii.

    Watanzania wengi sana walishajilipua kama wakimbizi wa Burundi na baada ya muda wanarudi lakini wanasahau kuuhuisha uraia wao. Kama Mr. II alifanya hivyo basi tena!!

    Kuna watu wanasema ukitaka kuonekana wewe ni mchafu ama msafi kiasi gani basi ingia kwenye siasa!! Siasa itakuumbua
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuanze na Bashe!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu uko sahihi kabisa kuuliza. Ni jambo jema sana kwamba umeileta hii post hata ambao hatukuisoma tumejikumbusha. Mkuu una kumbukumbu, 2007!!!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huna hoja. Kabila la Mtanzania lolote liwalo si kigezo cha Ubunge. Hapa tunaongelea mkimbizi wa Kirundi Uingereza, kama ni kweli au si kweli? na kama kweli lini alikuwa Mtanzania? na mkimbizi wa Kirundi ana uhalali wa kuwa Mbunge?

    Rostam ni Mbulushi kwa asili na ni Raia wa Tanzania kwa kuzaliwa yeye na wazee wake na hajawahi kuwa mkimbizi. Wacha.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Bashe si alishatakaswa na vyombo husika, au?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani bashe ni Mbunge?
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunataka kuujuwa ukweli tu. Maana kuna watu humu JF ukweli hawaupendi kabisa. Sasa tujadili kwa kina kuhusu huyu kijana machachari wa kutetea Watanzania, Jee, ni kweli alikuwa mkimbizi wa Kirundi?
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri post. Wacha kubwabwaja.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yawezekana ni kweli katika kutafuta maisha na alipopata pesa na ideas za kusaidia bongo kama malaria no more akajivua gamba na kurudi, sasa sijui inafanananje na elimu ya nyalandu, mama nagu, udokta wa JK, na ufisadi wa magamba

    Hivi unajua tuna waziri foreigner?

    better nusu shari kuliko shari kamili
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona hii inamkamata pabaya Mr. II. Kama hakurekebisha mambo yake kama marafiki zangu wengi ambao nawajua kuwa waliji;ipua kama wakimbizi wa Burundi wakaishi huko ughaibuni wakarudi bila kuomba upya uraia wa Tanzania, basi tena Mr. II huenda akawa si Riziki kwenye Ubunge!!
     
  19. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si mna redio na TV tumieni vyombo vyenu kuwaambia watanzania habari hii. Mkitumia social network mtaumbuka. Hii ni two way communication mstarajie mlivyozoea kwenye radio mnaongea wenyewe pumba zenu bila feedback mnadhani na humu itakuwa hivyohivyo?

    Shauri yenu mtaumbuka.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu MTM, hayo ndiyo mambo ya kujadili hapa. Kama kuna waziri foreigner atajwe tumjadili. Udaktari wa baadhi ya watu ni kichefuchefu na sijui kuna mtu wa kuwatetea. Ila udaktari wa JK ni sawa kabisa kwa kuwa ni wa heshima. Mimi nadhani wanatakiwa wachukuliwe hatua za kisheria. Kuna jamaa mmoja anaitwa msemakweli aliwaanika wengine wakasema wanmshitaki. Sijui nini kinaendelea. Kosa ni kosa tu uwe Magamba au Ngozi!! Kama magamba wana waziri foreigner ni kosa na asemwe na kama CHADEMA wana Mbunge Mrundi asemwe! Hii nchi ni yetu sote na hawa watu wanatutawala sote.
    MTM lete habari
     
Loading...