Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Wa Mafia Mkoani Pwani Mheshimiwa Abdulkarim Shah Akodi Boti na Kushiriki Kuokoa Wahanga Wa Ma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jebs2002, Dec 23, 2011.

  1. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
  2. M

    Mary Glory Senior Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    binafsi nampongeza sana yule mbunge.yan alipanda mpaka ile boti ya uokoaji na kushiriki ktk kuokoa wale ndugu zetu.ni mfano wa kuigwa.mbunge tunakupongeza sana kwa moyo wako wa utu.
     
Loading...