Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa mafia autema ubunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Apr 3, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa BuLJi kutogombea Ubunge 2015!

    Mheshimiwa Mbunge Shah(Bulji) amefunguka na kusema kwamba hatogombea tena nafasi hiyo kwa kipindi cha nne mfululizo! Ameamua hivyo ili kupisha wadau wengine wajitokeze na kutoa mchango wao katika kuleta maendeleo zaidi kisiwani humo! Hata hivyo ameeleza masikitiko yake ya kushindwa kuleta mabadiliko makubwa kwa mda mrefu tangu aingie madarakani miaka 12 sasa!

    Kati ya mambo ambayo mbunge yamemhuzunisha ni juu ya kutoweza kufanikiwa kukamilika hata mradi mmoja kati ya ile aliyoiahidi tangu kipindi chake cha kwanza alipokuwa anaingia kuchukua nafasi hiyo!

    Miradi hiyo ni pamoja na, kutokuwepo kwa usafiri wa uhakika wa majini kwa wakazi wa kisiwa hicho, kutokamilika na kutokuwa na majibu ya uhakika juu ya mradi wa gati, kutojulikana kwa uhakika ni lini bara bara za mafia zitajengwa, kutokamilia kwa mradi wa Uwanja wa ndege kama ilivyoahidiwa kwa mara ya kwanza mradi ambao unafadhiliwa na MCA, kushindwa kusimamia Ilani ya ccm kutekeleza miradi mbali mbali kisiwani humo kwa vipindi vyake vyote vya uongozi, ikiwepo ile ya kujengwa kwa Chuo cha ufundi kwa kila wilaya, na shule angalau moja yenye A-Level, na mengine mengi


    Kutangaza Mapema kwa mh bulj kujiondoa ktk kinyanganyiro hichi kunatokana na vijana kadhaa wasomi kuonyesha mwelekeo wa kugombea ubunge kupitia vyama mbali mbali. tayari mijadala mikali kupitia face book imeanza kumuweka pabya Mh Bulj
    SOURCE: Kisiwa chetu cha Mafia face book
     
  2. i

    interprevist Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona ameshiba, Magamba tunawajua. anakimbia kabla ya nguvu ya UMA haijamfagia.
     
  3. B

    Black Rhino Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo amegundua leo? Ni wa chama gani huyo mkuu?
     
  4. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,983
    Likes Received: 2,242
    Trophy Points: 280
    Daah!Mafia na utalii wote ule hawana hata shule moja ya A-level?Siamini hii!
     
  5. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    t.2015.cdm,wanaikimbia hii no
     
  6. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wengi wameanza kujitokeza
     
  7. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wana JF nasisitiza tuzipokee taarifa kama hizi positively kuliko kuanza kuponda. Huyu mtu apongezwe kwa kuwaachia wengine wajaribu kinyume ili na majimbo mengine waige mfano wa mbunge wa Mafia. Kama tunatukana kila kiti then sisi siyo great thinkers. Nawasilisha
     
  8. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh, mh bulj atakbali kuachia au anajidai tu
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sio shule tu. hata chuo kimoja ameshindwa kuanzisha. lkn kwa kuwa amejua upepo wa vijana, ameamua kukaa chonjo
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuna kijana wa bi Lamra anagombea na ndo kaogopa
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kutoka chama gani specifically?
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Aache u.bw.ege huyo. Miaka minne ni mingi sana, akazane kutimiza yale alioahidi.
     
  13. S

    Shembago JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasoma Upepo wa Arumeru,upepo unatisha ule!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Watu wanasoma alama za nyakati
     
  15. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    CDM tuanze kumuandaa NASSARI wa mafia mapemaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  16. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona wenye muono wa mbali wamekataa kufia katika uongozi lakini wengine ni akina Mugabe mpaka Meno na Macho yakose kufanya kazi.
     
  17. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kamanda said kubenea ameandaliwa rasmi kugombea kule, kaeni mkao wa kula
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sizitaki mbichi hizi!
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    dah,huyu bwana mkubwa sipatii picha moto wake dah!
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kubenea kwishiney
     
Loading...