Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Kilwa Kusini Afikishwa Mahakamani kwa Kufanya Fujo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ufipa-Kinondoni, Sep 6, 2012.

  1. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Kilwa Kusini Mh. Suleiman Ally Bungara maarufu kwa jina la ***** leo asubuhi amekematwa na polisi katika kituo cha polisi Wilaya ya Kilwa na kufikishwa Mahakamani kwa kosa la kufanya vurugu katika kituo hicho jana usiku. Tukio hilo nimetokana kwenda kumtoa shehe maarufu wa hapo Wilayani aliyekamatwa na polisi kwa kosa la Kukataa kuhesabiwa sensa. Alipofika alifanya fujo ambazo zilipelekea kukunjwa vibaya na OCD wa kituo hicho na kuwekwa chini ya ulinzi kwa muda. Hata hivyo, aliachiwa baada ya kufanya mawasiliano na RPC wa Mkoa wa Lindi.

    Leo asubuhi, mbunge huyu alikwenda tena kituoni hapo na ndipo alipokamatwa muda wa saa 2 nakupelekwa mahakamani pamoja na shehe.

    Kwa taarifa zaidi inaonyesha mh. mbunge ameachiwa leo saa 1 usiku huu kwa dhamana.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge dhaifu,police dhaifu, shehe ubwabwa.
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani hao makada wakifanyiana fujo, Si huitwa ktk vikao vya Chama?
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Frustration za kunyang'anywa jimbo hizo,
    ameamua kujihalalishia kupitia udini...
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha ha! Anataka ku-retain jimbo kupitia mgongo wa udini huyo gamba. Si jimbo lake lina wale jamaa kwa wingi? Lazima awe karibu na "viongozi". Magamba kweli wana vituko.
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kama sikosei huyu mbunge ni ni CUF na bado ni mbunge halali au nimesahau wakuu?
     
  7. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwiiiiikwiiii daah yaan had raha m4c itasababisha jamaa waharishe!
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mnafki mkubwa kabisa,Yule mtoto wenu aloomba kura kwenye majukwaa ya kisiasa kule Arumeru mashariki na alipopata akaenda madhabahuni kushukuru pekee yuko sawa,yule alosimamia zoezi la kuua wagonjwa mahospitalin yuko sawa.leo anaeenda kumtetea mtu alokataa kuhesabiwa mdini! Hebu tusaidie definition ya Udin kwenu ikoje? Kweli Sheikh Ponda husema ' Mpiganaji hasubiri ruhusa ya Dhalimu kupinga dhulma! Hivi mkikomaa kwenye Ukafiri akili mnazimimina kwenye Divai nn?
     
  9. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Ni gamba b njomba. Have a look on another wonder of the world.


    Member of Parliament CV


    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name: [/TD]
    [TD]Selemani[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name:[/TD]
    [TD]Saidi Ally[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Bungara[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent:[/TD]
    [TD]Kilwa Kusini[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party:[/TD]
    [TD]CUF[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location:[/TD]
    [TD]Box 30, Kilwa kivinje[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone: [/TD]
    [TD]+255 787 666647/+255 715 666647[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail: [/TD]
    [TD]sbungara@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status: [/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth [/TD]
    [TD]18 November 1961[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
    [TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
    [TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Kivinje Primary School[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1969[/TD]
    [TD="align: center"]1975[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text_menu, width: 47%"]Ministry/Political Party/Location[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 31%, align: center"]Position[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 12%, align: center"]From[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 10%, align: center"]To[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Civic United Front, CUF[/TD]
    [TD]District Chairperson[/TD]
    [TD="align: center"]2007[/TD]
    [TD="align: center"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Civic United Front, CUF[/TD]
    [TD]District Chairperson[/TD]
    [TD="align: center"]2002[/TD]
    [TD="align: center"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Civic United Front, CUF[/TD]
    [TD]District Chairperson[/TD]
    [TD="align: center"]1997[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Ni mbunge wa CUF al maarufu kwa jina la *****,nimeamini maneno uumba yeye na huyo aliewekwa ndani wote wanastahili hiyo nick name.
     
  11. M

    Maga JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mhh kwahiyo huyo mbunge naye anapinga sensa? Je na yeye hakuhesabiwa?
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tusubiri maana ni mengi maajabu dunia kama hata mbunge anafanya hivi basi JK kuhesabiwa naye alifanya makosa maana wasaidizi wake hawataki wananchi wa hesabiwe
     
  13. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa habari ambazo nilizipata kutoka kwa mtu ambae alikuwepo kituon ni kwamba mbunge huyo alienda kwa ajili ya kumtoa huyo shekhe ila alipofika wakapishana maneno na OCD ndipo mbunge huyo akaanza kutoa maneno kwamba :sensa sensa kitu gan? Eti mtu anaulizwa una kitanda au tv;
     
  14. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Namfahamu anaitwa b.w.e.g.e
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha! na kwakumtazama tu unajua kwamba jamaa *****!
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    "*****"
     
  17. a

    afwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Anaitwa *****. Ni jina ambalo hata yeye analikubali
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    halafu nimeona kama elimu yake ni std 7 au macho yangu?
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hata wewe ni kafiri kwa viwanngo vya walio na imani tofauti na ya kwako
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseeeee! Sikujua kuwa kuna siku tutafika hapa!
     
Loading...