Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa kilombero

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mpenda, Nov 7, 2010.

  1. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf naomba mnijuze; kule kilombero alishinda nani? Ccm au chadema?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    unataka kujua nani alishinda au nani alitangazwa kuwa mbunge? si unajua kuna baadhi ya wabunge hawakushinda ila wakatangazwa kuwa wabunge?
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Imeshinda Chadema ila aliokabidhiwa hati ya ubunge na msimamizi wa uchaguzi ni mgombea wa ccm!
     
  4. Amigo

    Amigo Senior Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hii nasikia imefanywa hivyo kwa ajili kulinda msilahi ya wakubwa katika kiwanda cha Sukari hamna kitu kingine.
     
Loading...