Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa jimbo la Ubungo na jimbo la Kawe ni wachumba?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gama, Nov 14, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Habari za j2 wana jf, kama mjuavyo vuguvugu la siasa za uchaguzi bado linaendelea, ktk pitapita nimekutana na mjadala kuwa mnyika na halima mdee ni wachumba. Naomba mwenye habari atujuze. Nawasilisha.
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani wakiwa wachumba LIPI la AJABU? Huu sasa udaku! Umekuwa Shigongo? Hebu acha kufuatilia mambo ya watu, fuata ya kwako.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaa kwani haikutosha kusema tu Mnyika na Halima Mdee ni wachumba mapaka uanze Jimbo la ubungo na KAWE..khaaaa
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    All the best Halima na Mnyika. The sooner the better.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Sasa huu si udaku, nenda kaposti kwenye jukwaa husika bana siyo hapa! by the way, wakiwa wachumba au la sis inatuongezea au kutupunguzia nini?
     
  6. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nice couple
     
  7. c

    carmsigwa Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo sio hoja yakujadili kabisa na wala sio mahala pake
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Katiba ya jamhuri ya muungano inaruhusu, so hakuna shida kwa wao kuwa wachumba
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Leta mambo serious, achana na udaku!! Ila kama wapenda udaku, basi post katika eneo husika. Mnyika na Mdee hata kama ni wachumba, watakuwa si wabunge wa kwanza kuwa wachumba, ni nini cha kustajabisha!!!!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nilitaka kujua tu
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateSat Jan 2010Posts430Thanks16Thanked 67 Times in 50 Posts Rep Power21




    Nadhani Mods wamekosea kukupa hadhi ya kuwa "JF Senior Expert Member"! HATUPENDI UDAKU! Sisi ni watu MAKINI sana Bro!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hongera zao
     
  13. sholwe

    sholwe Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what, kwani dhambi?? :hippie:
     
  14. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa swali japo is too personal. Kama kweli ni poa tu.
     
  15. A

    Audax JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vizuri wakioana kabisa
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo shida ni ubungo na kawe ama ni uchumba mnyika na mdee? hebu nyoosha mapito ya lugha
     
  17. W

    WJN Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena wakioana itakuwa poa sana, mana wanaendana karibu kila idara, kwani wote ni waheshimiwa,wote wapo mjengoni,majimbo yao yote yapo hapahapa jijini,wote ni mabachela. Kiujumla wanaendana ktk kila nyanja, hvyo naunga hoja.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha ajabu hapo mungu awabariki kwani hao si wa kwanza tumewaona Msekwa na Anna Abdalla itakuwa hao.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mbona ccm wamejaa wa namna hiyo na hujashangaa? Malecela alikuwa mjengoni na mkewe; Shellukindo na Abdulazizi nao pia walikuwa na wake zao kama wabunge, sasa cha kushangaza kama hayo maneno yako ni kweli ni kitu gani?
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ndo maana we siyo mod. Nenda kasome kwa makini jf rules+how to use jf effectively. Kisha uje uchangie.
     
Loading...