Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Jimbo la Kilombero

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magane, Jul 29, 2011.

  1. M

    Magane Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafadhali wana JF naomba kwa yeyote mwenye taarifa za mbunge wa jimbo la Kilombero.Sababu sijapata kusikia akichangia hoja yoyote kutoka kwake.Au labda yuko nje ya nchi masomoni.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    unataka umsikie ccm akiongea nini bungeni?
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa inawezekana ni bubu,hajui kuongea, anadai huwa anachangia kwa maandishi. Hata kwenye kampeni zake alikuwa anasema "nyie nichagueni tu,kila kitu ntamaliza. Kwanza c mbunge wa kilombero,ni mbunge wa ccm. Cc tulimchagua dada Regia Mtema. Kuna ushahidi kuwa hata mademu huwa anatongozewa. Huyu bwana ndo mbunge mzigo kuliko wote bumgeni. Afadhali hata john komba
     
  4. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kwa kuwa alimchakachua KURA ZAKE dada yetu kipenzi jimboni REGIA MTEMA a.k.a JEMBE....Regia Mtema amemchakachua Mbunge huyo Mjengoni
    Amekuwa viti maalumu
     
Loading...