Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Jimbo la Iringa mjini kupitia CHADEMA mh Peter Msigwa akutana na waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [h=3]Mbunge wa Jimbo la Iringa mjini kupitia CHADEMA mh Peter Msigwa akutana na waandishi wa habari nakuzungumzia kifo cha mwandishi wa habari wa channel ten na mwenyekiti wa klabu ya waandishi wa habari Iringa Daudi Mwangosi.[/h]


    [​IMG]
    [​IMG]

    Mbunge wa Jimbo la Iringa mjini kupitia CHADEMA mh Peter Msigwa akiongea na waandishi wa habari mkoani iringa jana.

    ---
    Mbunge wa Jimbo la Iringa mjini kupitia CHADEMA mh Peter Msigwa amesikitishwa kuona viongozi wakuu wa serikali kukaa kimya kutokana na kifo cha mwandishi wa habari wa channel ten na mwenyekiti wa klabu ya waandishi wa habari Iringa Daudi Mwangosi.



    Akiongea na waandishi wa habari ofisini kwake Msigwa amesema amesikitishwa sana na kifo cha Mwandishi mwangosi kwani hata kilipotokea yeye alikuwa safarini kuelekea Ujerumani lakini kwa kuufahamu mchango mkubwa aliokuwa nao Mwangosi katika kutetea haki kwa wananchi wa Iringa na tasnia ya habari ilimbidi ahairishe ili kuweza kutoa pole kwa familia ya marehemu.


    Ameeeleza kuwa yeye kama mbunge amesikitishwa sana na kuona viongozi wakuu wanchi kama rais kutozungumzia suala hili na haswa kwa viongozi wa ngazi ya mkoa na wilaya ambao marehemu alikuwa akifanya nao kazi kwa karibu sana.



    “Nimesikitishwa sana kuona kamanda wa polisi wa mkoa wa Iringa kuzidi kuwepo ofisini kwa lile lilitotokea, mikono ya kamuhanda na mikono ya Said Mwema imejaa damu, na mimi naungana na wanahabari kuugomea uongozi wa RPC Iringa” alisema.



    Ameongeza kuwa anasikitiswa sana Meya wa manispaa wa Iringa Amani Mamwindi kuhusika katika utoaji wa amri ya kuvunjwa kwa vijiwe vya wananchama wa CHADEMA.“Meya ametoa amri ya kubomoa vijiwe vya chadema akieeza kuwa ni amri ya jiji na kuacha jukumu lake kubwa la kuhakikisha kuwa takataka za mji zinatolewa na kuhakikisha uchumi unaendelea na badala yake kuhusika kubomoa vijiwe vya wanachama pamoja na kutoa bendera na hatutaruhusu hali hii iendelee” aliongeza msigwa.



    Kuhusu yeye kutoonekana kuwajibika jimboni na kuwa na ziara nyingi za nje Msigwa amesema haendi huko tuu kwa maslahi yake binafsi ila anafanya ili kujifunza mambo mengi ambayo yatakuja kuwasaidia wananchi baadae nahii inatokana na yeye kuwepo katika uongozi wa katika wizara mbalimbali ambapo ziara hizo zina maslahi kwa jamii nzima.



    Kutokana na hali hiyo mbunge huyo amewataka wananchi kujitokeza kwa wingi katika mkutano utakaofanyika katika eneo la soko kuu kuanzia saa nane kamili na kuongea na wananchi kuhusiana na mambo mengi yanayohusiana na maendeleo ya jimbo.
    [​IMG]
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mheshmiwa Msigwa, keep up a Good job, swala la RPC liko wazi kisheria inabidi achukuliwe kwa kwenda kinyume na taaluma ambayo ni kulinda maisha ya watu na siyo kuuwa watu. kuhusu viongozi wa mkoa hao ni makuhaidi wa CCM maadam wakubwa zao wamekaa kimya tegemea nao kukaa kimya nakukumbusha hotuba kabambe ya april 2012 kuwa usitegemee vingozi hao hao walioaribu nchi kuwa na akili au mawazo ya ghafla ya kujenga nchi hii haiwezekani.

    " insanity is doing the same thing and expecting different result" mhe.Frank Msigwa Bungeni april 2012
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siamini kama tupo Tanzania, nchi ambayo inasemekana inafuata misingi ya kidemokrasia, haki na utu wa kila moja!
    Siamini kabisa!
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Hivi samahani mkuu kwani wewe unaishi nchi gani? maana mabandiko yako mengi huwa unaposti habari za jana au magazeti ya jana!! labda nchi uliyopo tunatofautiana sana masaa?
     
  5. n

    nyantella JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Aisee Mungi!
    unataka kula keki halafu bado ubakie nayo? Tafakari, chukua hatua!!!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    chadema wana watu, ccm wana serikali, jeshi, mahakama na magereza
     
  7. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    msigwa ni jembe saana na kauli zake zimesimama saana
     
Loading...