Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Iringa mjini yupo Berlin ujerumani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamandamakini, Sep 9, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh. Msigwa yupo ujerumani jijin Berlin amekuwa kwenye semina ya mafunzo ya mabadiliko ya tabia ya nchi, climate change ,anawataka watanzania wanaoishi hapo Berlin wanotaka kujua M4C na vuguvugu la mabadiliko Tanzania ,atakuwepo hapo mpaka jumnne ijayo tarehe 12 jioni ataondoka kwenda nyumbani, yupo katika hoteli inayoitwa steigenberger email aabctz@yahoo.com pia unaweza tuma SMS kwa simu hii +255754360996, pia kwa njia ya face book. Tanzania ni yetu sote tunahitajiana ,
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    kila la heri.
     
  3. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msalimie,mwambie home ni hofu tu imetanda juu ya utawala dhalim
     
  4. M

    Mkulia JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Big up kamanda Msigwa tunakutakia mafanikio mema kwa yote.:flypig:
     
Loading...