Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ilemela - Kiwia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Apr 30, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wandugu, naombeni kufahamishwa juu ya maendeleo ya kiafya ya Mh. Highness Kiwia - Mbunge wa Ilemela (CHADEMA)!
    Je, Mh. Kiwia anaendeleaje na je, ameshapelekwa India kwa matibabu zaidi? Au bado anasota Muhimbili?
    Naomba kufahamishwa...!!!
     
  2. Josephine

    Josephine Verified User

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ameondoka jana,kuelekea India.Naomba nisiongelee Report yake ya utabibu.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    kama hutaki kuongelea matibabu umeanzisha thread hii ya nini??kwa sababu kila mtu anajua aliumizwa na waliomvamia sasa kuna usiri gani kwenye matibabu yake??
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashukuru Josephine kwa taarifa.
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa dada Josephine!
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Noted with Thanks Josephine,Be bless kwa taarifa its show how u real care.
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Jifunze kusoma kila kitu, umeona aliyeanzisha thead anaitwa josephine? Haka kamvua kanakuharibu akili yako inahamia maeneo maeneo eh? Wahi nyumbani mazee!
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nampa pole sana
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unajichanganya mwenyewe,kama ni mzito kuelewa ni bora uwe unasoma post mara mbili mbili,mleta mada ametaka kujua Kiwia alipo,na Josephine akajibu kua amepelekwa India jana kwa matibabu!sasa ulitaka aongelee hali yake ya kitabibu kwani yeye ni Daktari wake?
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    ok nimekuelewa kuwa aliyeanzisha thread siye sorry kwa kum attack josephine ila naye hana haja ya kuficha maana tunajua mheshimiwa kiwia alijeruhiwa sio ugonjwa wa siri! halafu nilipo hakuna mvua jua linawaka kiama!!
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Apone mapema.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pole zake mh.kiwia,ukombozi ni safari ndefu kwelikweli,Mungu awepe moyo makamanda wote wasije wakatishwa na vitisho vya wafa maji.
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata kama kaumizwa na inajulikana wazi,ila elewa kua Josephine hana right ya kuongelea hali ya kitabibu ya Kiwia!
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    basi angekaa kimya maana hata kupelkwa india ni sehemu ya kitabibu!!
     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Thanx our first lady for the info!
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo Wewe unataka kujua nini zaidi ya kwamba Kiwia amepelekwa India leo kwa matibabu zaidi?
    Hapo nyuma tulielezwa na Dr. Slaa kwamba hali yake sio nzuri wanaitaka ofisi ya bunge ifanye utaratibu wa matibabu zaidi inje ya nchi kwsababu Muhimbili wamechemsha.

    Taarifa ya Josephine ni taarifa muafaka kwetu, at least kwangu na mleta mada ambaye alikuwa hajui what os happening with Kiwia
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole Kamanda. MUNGU akusaidie na akupe afya upone haraka.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pole sana my hon kaka kiwia Mungu wa israel akuponye na kukuonesha njia kubwa ktk kuifikia ukombozi wa kweli. Pole sana kaka hon. Kiwia.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole kiwia..nitakujumuisha kwenye sala zangu na bila shaka utarudi ukiwa mzima wa afya..umeumia ukipigania mabadiliko!
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli Jeshi letu la polisi halina uwezo wa kumkamata/kuwakamata watu waliohusika na huu ukatili? Na kama hawana uwezo wa kumkamata muhalifu wa hapo hapo Mwanza watawezaje kupambana na Al-shaabab? au vitendo vingine vya kigaidi.

    IGP na waziri wa mambo ya ndani ya nchi wanatakiwa watoe kauli juu ya usalama wa raia na uwezo wa polisi. Nchi haina amani kabisa.
     
Loading...