Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ilemela jijini Mwanza kuunguruma leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Jan 8, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kamanda Highness Kiwia atakuwepo Nyamanoro kuanzia saa nane mchana na nitakuwepo kuwapeni updates.Hakuna kulala mpaka kieleweke.Peeeeeeeooooooples Poweeee
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Isije kuwa mwisho wa mkutano ni kilio kwa CDM. Dr. Slaa ameshaanza kulalama kuwa CCM imepanga kuwatoa wabunge wa CDM kanda ya ziwa. Muwe tayari kwa lolote kitachotokea!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kama huyu mbunge Highness Kiwia, hakuna kitu kabisa amalizie kipindi chake tu...Ilemela wanajuta
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Atanguruma kwani ye radi au simba? Kiwia bogus tu,hamna lolote!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu gani mpaka sasa hivi anaweza kujivunia kama mbunge kafanya...wakazi wa Nyamanoro, Lumala, Nyasaka, Bwiru, Nyakato, Buswelu, Pasiansi. kiseke, Igombe, naombeni majibu
     
  6. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,599
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Msiwe wajinga, kazi ya mbunge si kuwagawia pesa au kuwaletea maendeleo kwa pesa yake, mmezoea wabunge mafisadi
     
  7. J

    JALUO Senior Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    highness kashiriki kuandaa harambee nyiiingi za kuchangia maendeleo jimboni kwake,,kaleta ambulance 2 kubwa,,,kaziba pengo la uhaba wa madawati 600mmpaka sas...anyway atajisemea ila kijana huyo apendi kusemasema ni m2 wa vitendo''''''
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...serikali yako imeisha-filisika hakuna hata pesa ya kuwalipa watumishi wake,sasa unategemea Kiwia MB aende Kiseke,Nyamanoro,Bwiru,Lumala,Pasiasi,Nyansaka,K/hewa nk,akawahamasishe watu watoke majumban mwao na majembe na makarai wakatengeneze barabara?...Tulimchagua mbuge wetu(Kiwa) asimamie serikali ifanye kazi yake kama inavyopaswa na ahakikishe pesa yote inatengwa kwaajili ya maendeleo ya jibo la Ilemela zinafika jimboni ili kufanikisha miradi ya maendeleo.Ebu ritz twambie mbunge atafanya nini kama tayari serikali anayoisamaia ilete pesa kwaajili ya maendeleo imefilisika?...kabla hauja mrukia Kiwia kwanza ungeanza na huyo unaye mwita raisi kumuuliza,je ameifanyia nini wilaya ya Ilemela tangu aingie madarakan zaidi ya miaka 6?...
     
  9. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ungekuwa wewe ungefanya nini? Acheni ushabiki, yeye na CDM sio Chama tawala nchini, na nchi haijengwi toka mifukoni mwa wabunge Bali ni kwa bajeti. Bajeti apange mkulo kisha uwaulize wananchi wanapigania kujikomboa? You are not serious. Otherwise huo ni unazi tu.
     
  10. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    HIVI TOYOTA noah ni AMBULANCE AU DALADALA?
     
Loading...