Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ilemela ashinda kesi ya kupinga matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Mar 9, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kutimilika kwa kauli ya "Penye ukweli,uongo hujitenga." Kwa habari zilizopo hapa jijini Mwanza ,Mbunge wa jimbo la Ilemela, kamanda Highness ameshinda kesi yake ya pingamizi dhidi ya Dialo- ccm a.k.a Magambaz.

    Kesi hii ilikuwa chini ya wakili Tundulisu kamanda wa ukweli. Huu ni ushindi kwa watanzania wote kuelekea Tanzania mpya tuitakayo. Naomba kuwasilisha. Source: Macho na masikio yangu.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ooh! Haleluyah...
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa ni changamoto na kichocheo cha ushindi wa udiwani kata ya kirumba
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​safi sana peoples power
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Glory be to God!
     
  6. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ahsante sana mkuu kwa taharifu..."PALIPO NA MWANGA GIZA HALIKAI"...
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inapendeza pale haki inapoonekana ikitendeka. Je, kasi ya kuendesha kesi zote itaongezeka? manake kwa mwendo huu, huenda hizi kesi zikaisha mwana 2018!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    I think I'm big meech larry hover,one nation under god!!
     
  9. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama habari ni ya ukweli safi sana...!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana Umma wa Tanzania kwa mwanga kushinda giza kule Ilemela. Pamoja sanaaaa!!!!!!!!!!!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    bwana asifiwe sana, halelujah,hongeraaaaa Mnyampaa TL
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi ajipange vyema ili awape wapiga kura wake utumishi uliotukuka. Nadhani pingamizi lilikuwa linamsumbua ndio maana akawa amepouuuwa!.
     
  13. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bravo Bravo Bravo (Highness, Lissu, CHADEMA).
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Peoooopleeeeeeeeees....Poweeeeeeeeeer...
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu unajichanganya kidogo angalia hii.

    Kauli ya kwanza inaonekana kama umesikia kwa mtu mwingine,lakini kauli ya pili unatuambia kuwa source ni macho na masikio yako..rekebisha kidogo.
     
  16. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayaaaaaaa!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu soma mtanzania toleo namba 5892 la siku ya Jumatano,machi 7,2012 ukurasa wa 18 na 19 ndio uje useme kuwa Kamanda Highness alipoa au ni porojo zako..na sijui wewe una-define kupoa kwa style ipi.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Onyesha furaha yako, makosa ya kiuandishi sometimes unarekebisha mwenyewe!
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera CHADEMA, sijawahi kusikia upinzani unashinda kwa hila Tanzania
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Peoples Powerrrrrrrrrrrrr!!
     
Loading...