Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Hai Mh. Mbowe afanya mambo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, Oct 18, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mbunge wa Jimbo la Hai mh. Freeman Mbowe amewatembelea wakazi wa Mtaa wa Lerai wilayani Hai na kuwakuta wakiwa kwenye kikao cha kupanga mkakati wa kujenga Darasa katika shule ya sekondary lerai, Mbunge alipofika wananchi Hao walifarijika nakufurahi kumuona mbunge wao akiendelea kuwatembelea ambapo mbunge kama ilivyo kawaida kwake aliwapongeza wananchi kwa jitihada zao na kuwaambia wanachi wao yeye akiwa kama mwana Hai atachangia ujenzi wa darasa hilo na hatimae kuukamilisha.

    Mbunge amewapa wakazi hao mchanga kwa ajili ya ujenzi wa shule , Matofali 1100 na tractor pamoja na mafuta kwa ajili ya kufanya shughuli hiyo. mbunge ametoa vifaa vyenye thamani ya zaidi ya Tsh milioni tatu amewasaidia wananchi hao na wameshukuru sana kwani wananchi wanasema mh. Mbunge amewapunguzia mzigo mkubwa sana ambao ulikuwa unawakabili wananchi.

    Wananchi wamefurahi na kumpongeza mbunge huyo kwa kuendelea kuwakumbuka na kuwatembelea mara kwa mara. Huu ni utaratibu wa mh. Mbunge huyu kuwasaidia watu wake ambapo mpaka sasa ameshasaidia shughuli za maendeleo zenye thamani zaidi ya Tsh. Milioni mia tau tangu kuchaguliwa kwake.
     

    Attached Files:

  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ili mradi zisiwe pesa za chama tafadhali, na pia ningependa chadema wawe wanaanda na kutoa finincial audited accounts za pesa zinazochangwa na wananchi inasaidia kuweka uwazi na uwajibikaji( good governance and accountability)
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    at least ye anafanya by actions, and not by words!
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongea mbowe hongore kwa wananchi wa hai
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    piga kazi kaka, hicho ndicho ulichotumwa na wananchi.
     
  6. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera mbunge nawasihi wabunge waende majimboni wakawajibike huko kwa kuwaunga mkono wananchi.
    Waibue miradi ya kuwatoa sehemu moja kwenda nyingine bora
    Ningependa kusikia wako majimboni wanashishirikiana na wananchi kutatua kero zao hata kuwamasisha wanachama wa mitaa kufanya serikali wameshindwa kuonyesha njia
    Chadema kumbukenz enz za mwalimu viongoz walikuwa wanafanya kaz kwenye mitaa, tarafa, kata na majimbo kwa kushirikiana na wahusika kuweni mstari wa mbele kwa shughuli za maendeleo mtajenga imani mkipewa nchi mtaiendeleza anzeni na mitaa, tarafa, kata na majimbo msiwe watu wa maneno vitendo zero hasa wabunge kura ziko majimboni si kwenye vyombo vya habari mwisho wa siku wananchi watakupima kama umekuwa mstari wa mbele jimboni kutatua kero zao.
    Zinazowashinda ndo za kwenda nazo kwenye vikao vya halimashauri na hata kuzisemea bungeni.
     
  7. S

    SAMANTA Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mbunge Mbowe kwa kuthamini kazi ya wananchi. Usiishie kutoa huo msaada tu lakini kama kiongozi hakikisha hiyo shule inakamilika kwa kuisimamia ipasavyo
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Big up, Mhe Mbowe
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    umeanza mambo ya mnazi shekh tena unadhani chama hakina utaratibu kwani chama ni duka la rejareja?
     
  10. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kamanda.
     
  11. k

    kiwaya Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa zetu tulizochangia ndio imekuwa pesa za miradi ya maendeleo! Ipo siku tutaitaji mapato na matumizi ya pesa zetu
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sheikh wangu kukumbusha uwajibikaji ni Mnazi? ni vema wachangiaji wakawa wanapewa taarifa ya hesabu zilizokaguliwa ndio misingi ya uwajibikaji dunia nzima, tazama obama na romney baada ya uchaguzi taarifa ya fedha za michango inakuwa wazi hivyo nahimiza cdm pia wafuate misingi hiyo itawasaidia pindi wakishika dola.
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hongera mbowe wapi Halima Mdee au uko saloon mnyika utajibeba 2015.Msigwa kudadadeki mwakalebela anachukua jimbo lake
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuwashwa kwingine kubaya sana!
     
  15. d

    delako JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera yenu wenye wabunge wanaowakumbuka,mbunge wetu alituambia kwenye mkutano wa mwisho wa kampeni"mnichague au msinichague,mimi nitashinda"HATUKUMCHAGUA NA ALISHINDA"Hajawai kuja na wala ctegemei!
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    kaka Mbowe ni Mbowe si akina mrema au garasha wengine wa CCM.Mbowe aligombea Jimbo hakushinda kwa mara ya kwanza ila akatimiza ahadi zake.Mbowe aliwahidi watu jimboni kwake wakichanga kwa kiasi chochote watakapofikia atachanga mara mbili kutoka mfukoni kwake.Sidhani kama mnamjua vizuri sana ndugu.Hizo njaa zenu na mazoea yenu huko ktk jamii zenu ya kunyang`anyana migao si kwa familia ya akina mbowe bro.

    Mbowe hakuwahi gombea chakula wala hela na katk familia yao ndivyo.Babake angeweza hata mtenga kama angesikia mwanae anagombea hela na vitu vidogo.Kwa ujumla mbowe ana ujasiri wa kugombea hela kwa ajili ya watu wengine na kwake jombaa.

    Hizi fikra za kimasikini ndizo zinauza nchi,mkienda nje vitu vidogo hupoteza fahamu zenu.
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    nchi itajengwa na wenye moyo wa uzalendo,sio majizi ama mafisadi.mbowe anastahili pongezi kwakweli na afundishe pia baadhi ya wabunge wa cdm wapge bidii ili kutia chachu.twafaham kuwa wao ktk majimbo yao hawatizamwi kwa ukaribu lengo ni kuwafanya wananchi wapunguze imani jambo ambalo m4c ikiongozwa na jabali la siasa mh.dr.slaa ameweza kuwajenga kisaikolojia wananchi.kwa kweli kazi nzuri.go-ahead mh.mwenyekiti.
     
  18. t

    tata mura JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Chadema wasingekuwa wanatumia maandamano idadi uliyoiona ndo mahudhurio wangekuwa wanayapata hasa kwa kiongozi mkuu wa Chama (Mwenyekiti). Hapo alikuwa anapima upepo kama anaweza kukubalika bila maandamano, kakuta yupo mdogo wake, mjomba, rafiki wa kaka yake na majirani watatu. Jumla ya mahudhurio watu 10, kikao au kijiwe? bora mtoa maada angesema Mbowe akuta vijana kijiweni na kuwaunga mkono baada ya kukuta wanaongelea maswala ya maendeleo akaamua kuwaunga mkono. Kiongozi uwe unataarifu, ona sasa ulivyo kishusha Chama chetu, kwa idadi hiyo hata angetembelea yule diwani wetu aliyeungana na ccm si angepata wengi! sijui kama ameweka sera hadhalani kwa idadi hiyo na chama chetu tulivyo na dharau. mh......................................
     
  19. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kasi hii sijui ccm italichukuaje jimbo hili.! Biashara asubuhi, kamanda wa bilcanas anakimbiza mbaya kuelekea 2015
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wabunge wengine igeni mfano huu

    nina mashaka na mbunge wa Mbulu maana sisikii lolote
     
Loading...