Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Geita Anusurika Kichapo Jimboni Geita!! Mkutano Wavunjika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Apr 28, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kisa ni kuwatetea diwani na mtendaji wa kata ya nkome.hii imetokea kwenye mkutano wa hadhara.
    Source ITV

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa CCM Jimbo la Geita amenusurika kichapo leo hii baada ya kutuhumiwa kulinda ubadhirifu katika baadhi ya kata Jimboni humo.

    Amezomewa na wananchi na mkutano umevunjika na wananchi wanasema hawamtaki Mbunge huyo wala diwani.

    Source: ITV News.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Angeshituliwa tu kama alikuwa anatetea uovu.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimeiona, hii ndiyo dawa yao, lazima tuwazomee sana kama hawafanyi yale tuliyowatuma pamoja na tabia ya kulindana wakati watanzania tunaumia
     
  5. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itv saa 2 wameripoti na kuonyesha wananchi wakifumukuza mbunge, diwani na mtendaji pale Nkome kwa sababu wananchi wanasema hawa ni majambazi na hawamuhitaji. Mbunge huyu alikuwa anafanya mkutano wa hadhara na wananchi. Mkutano umevurugika na kuvunjika!!! na mbuge akakimbilia vichochoroni kunusuru maisha yake.
     
  6. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye urefu wa habari atujuze,maana itv wameitoa kiufipi sana mda si mrefu.
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Azomewa na wananchi katika eneo la nkome na kutimua mbio ili kunusuru maisha yake. EWananchi wamesema hawamtaki.
     
  8. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    M4C iko kazini,
    Shukrani za dhati kwa kamanda Lema na Dr. Slaa amakweli wana wa nchi wamefunguka
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pia wananchi wanadai juzi alienda na majambazi wakawapiga mabomu wanachi na yeye badala ya kuwapa pole akaenda zake kutembelea kijiji kingine na wamesema kijiji chao akione kama kituo cha polisi
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    uongozi ni balaa!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nafikiri raia wa geita ni wajanja sana kumtimua mbunge kama mwizi.
     
  12. D

    DOMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Viva cdm mwendo huu huu mpaka 2015
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Viva Wananchi kwa kukataa maovu. Ni mbunge wa chama gani huyo?
     
  14. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anamsifia jk nini
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Halafu cha ajabu alipopigiwa cimu kuulizwa akakanusha hakutaka kupigwa wala hakuzomewa wakati wameonyesha kwenye TV wakati alipokuwa anatafuta uchochoro wa kutoka nduki..! Bravo wananchi.. Anaekula hela zenu za michango wapeni vibano.. Wezi wakubwa hao..
     
  16. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    alafu alipo ulizwa akajibu eti hajazomewa wakati hata mwenyekiti wa kijiji kathibitisha kuwa amezomewa
     
  17. D

    DOMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    gamba mkuu CCM
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lazma ni wamagamba huyu
     
  19. m

    mchachai Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pipoz inatsha ni soo halafu alivyokuwa boya anapgiwa cm na mwndsh anakataa kuwa hakuzome.hawa dawa kwny na mawe kwny mikutano.....
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lema kamwaga sumu,jamaa chupuchupu WANANZENGO WAMTOE ROHO KWA KUTAFUNA VIJISENT VYA CHOO,WAMESEMA HAWAWATAKI MAGAMBA,MBUNGE KAKIMBIA PEKU.
     
Loading...