Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Chadema yuko India kwa matibabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Mar 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Viti Maalumu, Suzan Kiwanga (Chadema) yuko nje ya nchi kwa matibabu ya moyo hali ambayo imesababisha kesi inayomkabili pamoja na washitakiwa wengine kuahirishwa hadi mwezi ujao. Taarifa hiyo ilitolewa mwishoni mwa wiki mahakamani ambapo Kiwanga pamoja na wanachama wengine watatu wa Chadema wanakabiliwa na mashitaka matatu ya jinai dhidi ya Mkuu wa Wilaya ya Igunga, Fatma Kimario.

    Kwa mujibu wa hakimu, amepokea taarifa ya maandishi kutoka kwa daktari inayoeleza kuwa Kiwango yuko India kwa matibabu ya moyo. Mashitaka yanayowakabili ni matumizi ya lugha ya matusi, shambulio la madhara mwilini na kumweka chini ya ulinzi isivyo halali, tukio lililotokea Septemba mwaka jana wilayani Igunga wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa Igunga.
     
  2. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana mpiganaji Suzani.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Augue pole , tunamuombea apone haraka.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunamuombea apone arudi akabiliane na kesi yake.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugua pole mheshimiwa Kiwanga.
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    apate afye njema. ila suala la viti maalum ni mzigo kwa taifa hili. full stop
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ugua pole kamanda.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Anatibiwa kwa hela za Chama, serikali au za kwake mwenyewe? Pole mpambanaji!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wametenda makosa yote hayo, wafungwe tu, hakuna msalie.
     
  10. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunakuombea uponyaji wa haraka.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Get well soon Suzan!
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndo yupi huyo? mwenye picha yake tafadhali aiweke. Get well soon
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shkamoo kaka..natazma archives zangu hapa nakumbuka huyu ulim link na ile ajali yetu ya pale Ruvu....teh teheeee
     
  14. A

    Amina Juma Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ugua pole kamanda, ila mbona kila siku morogoro jamani...........
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona India tangia mwakiembe inakuja kwa kasi kweli kiongozi yeyote hata akipiga chafya tu amaandaa safari ya India kwa matibabu cjui wahindi nao watakuja kwetu kufuata kitu gani
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwa hela za wananchi.
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Za bunge kama ilivyo kwa Mwakyembe, Mwandosya, Chami na wengineo. Ila ukiniuliza bunge linatoa wapi hela, siwezi kukujibu, kwani ni juzi tu ndipo nilipojua kumbe bunge linaweza kupitisha na kutekeleza mishahara na malipo ya posho mpya bila rais kujua.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mungu amuongoze apone mapema. Inamaana hospitali za nyumbani zilishindwa kutatua tatizo la suzan?
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,699
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Get Well Soon Suzan, may God be with u!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Si kweli yupo Ifakara kwenye kusimikwa jimbo jipya
     
Loading...