Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CHADEMA Kusomesha Vinara wa Masomo MBOZI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 15, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MBUNGE wa CDM jimbo la Mbozi Magharibi, David Silinde ameahidi kuwasomesha wanafunzi watakaopata daraja la kwanza katika mtihan wa kidato cha nne kuingia cha tano kwa kutumia mfuko wa jimbo ili kuleta maendeleo kwa kuwapunguzia mzigo wazazi. Akiongea ktk mkutano wa hadhara na wananchi wa kata ya itaka mh. Silinde alisema ameamua kufanya hivyo ili kuweka ushindan kwa wanafunzi wa sekondari wasome kwa bidii wawapo darasani na kuwapa hamasa wazazi kuwahimiza watoto wao wasome kwa bidii zaidi.
    Aitha Silinde alisema ifikapo mwaka 2015 atahakikisha ujenzi wa shule ktk kata ambazo hazina unakamilika na kufutilia mbali suala la kuchangisha fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa ktk jimbo lake kuepusha kero ya michango isiyokwisha kwa wananchi.
    Source; mwananchi newspaper
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 940
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    Ni mbunge anayetenda anachosema namkubali sana, tunahitaji viongozi wengi wenye matendo siyo kila wakati tunakalia siasa we need action, safi sana Silinde
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mfano wa kuigwa.watesema ni pesa toka nje,
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hii njema ni motivation nzuri sana hii!
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana David Silinde,endelea na moyo huo huo.
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safi sana mh Silinde.lazima mjitofautishe na wao!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I like it,ila huo mfuko si nasikia unapingwa?

    Ukifutwa ana njia mbadala?
    Maana ndo kesha ahidi hivo,wananchi hawajui mfuko kufutwa wala nini
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wabunge wengie, hii iwe challenge kwenu!
     
Loading...