Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Chadema kumbe makazi yake ni Marekani anakuja Tanzania bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Feb 23, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Mbunge wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Leticia M Nyerere, Makazi yake yapo Washington DC Marekani yeye pamoja na Familia yake.
    Watoto wake wanasoma Marekani Maryland, uwa anakuja Tanzania wakati wa vikao vya bunge tu kule Dodoma, baada ya vikao bunge anarudi zake Marekani, Chadema sijui walitumia vigezo gani kumchagua huyu mbunge mkazi wa Mareka na wakaacha wakazi Tanzania.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kamuulize slaa!
     
  3. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hoja katika Katiba Mpya !!!!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli chadema kubalini mlikosea,hii nchi bana!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha umbea mtoto wa kiume wewe
     
  6. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mtu anaweza akakaa hapahapa Tanzania na asifanye la maana so haijalishi, cha muhimu ni umefanya nini, na umetimiza wajibu wako kiasi gani na si unapoishi
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unamzungumzia nani huyo; Yule waziri wa Biashara wa CCM, Nyalandu (aka Mzee wa 'Marekani Wananitaka Niwe Rais Wenu'), au unamzungumzia yule wanabe Mbunge wa Mtera Malecela Junior wa jijini New York???

    Kama ulikua unamzungumzia Leticia wala si mtu wa kuulizana saaana juu ya nyumbani kwao Butiama kwa Baba yetu asiyefungamana na kitu UFISADI.


     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli ww mchuzi wa bata tena uliochacha unapate muda wa kufikiria hayo badala ya maendeleo ya nchi?mbona mwenyeketi wenu wa chama anaishi naye marekani muda mrefu na hukusema?saa hizi yuko nyumba ndogo london umekaa kimya?tena huwa anaenda hata kwenye matamasha ya kina 50cent angalia hiyo avatar yangu alikua kwenye tamasha la 50cent,CDM hakuna magamba kama huko kwenye hadi kamanda achaguliwe vigezo vinaangaliwa na siyo ufamilia,nahisi huo upupi ulionao na akiri zako ni fupi pia
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Slaa hayo...kimbe Nyerere...nilidhani naye ni wa Karatu!!!
     
  10. n

    ngangali Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mleta mada naomba ufunge mdomo, maana unachafua hali ya hewa ya JF ni hilo tu mkuu,
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hivi huyo ni Mtanzania au ni Mmarekani!? kama ni mtazania basi sioni tofauti kati yake na wabunge wengine wa viti maalumu ambao makazi yao ni Dar es salaam. Hapa Dar wana mtumikia nani? mfano mzuri ni mama Lwakatare akitoka bungeni anarudi kwenye biashara zake za shule na kanisa, vikao vya bunge vikianza anaenda Bungeni. Hilo ndio tatizo mkuu la hivi viti vinavyoitwa maalum.

    Hata hao wabunge wa kuchaguliwa, wangapi wanaishi majimboni mwao? labda hilo jimbo liwe liko mjini, vinginevyo wanaonekama majimboni wakati maalum tu wa kisiasa basi.
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    wabunge wa viti maalumu wanachaguliwa kutokana na wingi wa kura walizopata kwenye uchaguzi mkuu, Letcia alipita kura nyingi sana huko Geita kama sikosei na inasadikika huenda alishinda wakamchakachua sasa ulitaka baada ya kupata kura nyingi basi chadema wangevunja katiba yao kwa kumwambia kuwa kwa kuwa hukai hapa basi wewe hupewi ubunge wa viti maalum?? chama kina katiba hakiongozwi kama club ya pombe za kienyeji!!so hoja ya msingi ni kuangalia upya suala la viti maalum vigezo virekebishwe na chama kiwe kinampnagia mbunge majukumu hata wakati ambap sio wa bunge ili awatetee wananchi viti maaalum hawana majimbo hii inawapa loop hole ya kuwa loose!!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MOD Tafadhali hamishia Hii kwenye udaku & jokes
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwenyekiti wa CCM anakaa wapi muda mwingi wa mwaka?(Kwa sasa yuko London)
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    tabula rasa tu wewe hivi unavooandika unashirikisha ubongo au unatumia masaburi tuu?? ukabila , udini umekujaa!!! hapo ndio mwisho wako wa kufikiria??
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa sijui Watanzania anawatumikia muda gani sababu hata huko bungeni hakuna mchango wowote anaotoa kwa taifa. kama sasa sidhani kama yupo Tanzania.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Faza maandaziiii...hukosekani?
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anayeleta ukabila na udini ni mimi au ni hao viongozi wako wa CDM...
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kesho Bakheresa anatoa ubwabwa usiache vaa suruali fupi na ndizi pamoja na pili pili tembea nazo! Baada ya salaa Ijumaa
     
  20. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee,CDM hakifai.Huyu analipa kodi kwa Obama,halafu anakula kodi zetu hapa Tanzania.
     
Loading...