Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CHADEMA bi Susan Lyimo atuwakilisha vyema mkutano wa kimataifa......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 18, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa machachari na mbunge wa viti maalumu wa CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO-CHADEMA ametuwakilisha vyema kwenye mkutano wa kimataifa wa kuzia matumizi ya nyuklia kwa ustadi mkubwa na wakipekee sana,hii inaonyesha namna ambavyo CDM imejaza vichwa vya ukweli na stadi katika mikutano mikubwa hasa ya kimataifa...

    Suzan Lyimo.jpg

    eko mama naona umepiga kiasili umependeza sana..............
     
  2. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM hawana muda wa porojo, ni kazi kwa vitendo. Hongera bi Susan
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    safi sana
    nimependa uamuzi wake wa kuvaa kama mtanzania
    mnaopewa misuti ya bure na waarabu mnajifunza nini hapo
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo ya kupewa suti,
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Safi sana Suzan kwa kuwakilisha pia utamaduni wetu halisi.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anafanya utalii zaidi kuliko kazi.
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio hapo basi yaani wewe kwenda kutufanyia fashion show sehemu ya watu wako serious na shughuli za maendeleo wewe ndio unaona ametuwakilisha vema kweli vigezo vyetu vya maana ya neno vema tunatofautiana. Ningelisikia Susan Lyimo amefanikiwa kupata mkopo wa Billioni kadhaa kuja kujenga kinu cha kufua umeme wa nyuklia Bongo. Au kapata wawekezaji kuja kuwekeza katika Uranium yetu ningelikubali ametuwakilisha vema. Mwe kuna watu wanafikiria kwa masaburi Tanzania hii hadi aibu.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wajumbe kutoka Tanzania ambao wengi ni kutoka ccm, kama kawaida yao wako mitaani wanazurura, viti viko vyeupeeeeeeee,
     
  10. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe vazi la mtanzania ni vazi la kimasai. Heko sana wamasai dumisheni mila ile wengine walishindwa
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Acheni ushamba na akili zenu zilizoathiriwa na utumwa,mbona akina Obasanjo au Johnson wakivaa kinaijeria kwenye mikutana ya kimataifa tunawasifia?!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    naomba kujua alichosema......
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenye masaburi ni wewe unaedhani eti kila kitu watanzania hatuwezi kufanya hadi aje mwekezaji. wewe na wenzio wenye mawazo kama yako bongo zenu zimejaa makamasi, na bado lazima tu mtawaita wawekaji wa kuwatia mimba wake zenu
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Masaburi mwengine huyu,

    Wewe unadhani kwenda kuonyesha fashion show ndio sifa? Mwangalieni Zitto akienda mambo anayoyafanya kajifunzeni kwake mjue. Dunia ya sasa si ya kutalii ni kukimbia muda wa kushangaa umeisha. Bora mie nitakayeleta mwekezaji kwani atatoa kazi, umeme utapatikana, maisha yataboreka kodi itaongezeka kuliko mtalii wenu anaenda kushangaa majengo, kodi inatumika bure, akija hapa kutwa maandamano na kelele nyingi hakuna kitu serikali inaingiza wajinga Tanzania wapo wengi loh!!!
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanigeria wanavaa maguo yao lakini kazi wanafanya sio kuonyesha fashion show. Ndio maana watu wengine wanawadharau nyie kazi yenu kutwa maandamano tu na akili za zidumu fikra za mwenyekiti Mbowe. Tueleze Susan Lyimo ameisaidia nini Tanzania katika mkutano huo sio kukaa mkisifiana magwanda ujinga huo ushapitwa na wakati.
     
  16. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shangazi amependeza sana!
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Two In One katangaza utalii wetu na katuwakilisha vizuri.
     
  18. h

    hoyce JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anatangaza utalii. Nashukuru umetambua
     
  19. h

    hoyce JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sawa, Zitto si anawaletea kazi zake mwenyewe? Anawapa anachotaka. Msikilizeni. Huyu ni tofauti na watu wasiojua kujifagilia. Wanasubiri anayekuona anachagua nini. Huyu aliyeripo leo amechagua mavazi. Zitto asingeona hilo maana yy kafanana na walimwengu wenzake.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kwakweli mama mepeeeesha
     
Loading...