Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa ccm shinyanga kufanya mkutano kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chanya, May 29, 2011.

  1. C

    Chanya Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo flevaaa! Iyo wayo mama we iyo wayo.....! Ulikuwa wimbo wa dully ukitumika kutangazia mkutano wa mbunge aliyeshinda kwa kura moja Steven Masele best wa Riz1 huku raia wakiwa wanawapuuza maeneo ya stendi ni kwamba jamaa anafanya mkutano viwanja vya mahakama so jiandaeni kusikia makubwa maana diwani wa kata anaheshimiwa kuliko masele huku raia wakiwa na majonzi ya kifo cha SHELEMBI tunasubiri hiyo kesho ila kaeni attention!
     
  2. C

    Chanya Senior Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa amehamia dar tangu ashinde na nyumba aliyopanga hapa town inalindwa na polisi daily jioni nimepita kituo kikuu FFU wameandaliwa wa kutosha kwani hali si nzuri kuna mawili atazomewa au atapopolewa maana jamaa hawampendi
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani hata huo mku5 wake utakuwa na ulinzi wa kitisha, What kind of MP he is kukaa na ulinzi muda wote anapokuwa jimboni hajisikii vibaya
     
  4. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamni kwenye ukweli tuseme tu mbunge wa nusu ya wapigakura wa shinyanga nafikiri ni mbuge halali kwani pamoja na kushinda kwa kura moja kwa mujibu wa katiba ni mshindi. RIP shilembi.:dance:
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi maandalizi mlioko shy tujuzeni.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa hakushinda kabisa ni mmoja wa mafisadi wa kura,watakao enda kwenye mkutano ni wanachama wa chama cha magamba tu!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tenda safi kwa wenye malori shinyanga
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    feedback niaje aisee
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawezi kupata malori kwani yako vijijini yanasomba PAMBA
     
Loading...