Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM mbaroni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Oct 7, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taarifa zinasema kuwa Mbunge wa Mbeya Mh. Modestus Kilufi

    awekwa rumande huko mbeya
    1643.jpg
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kisa nini au anausika na upigaji nondo
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Habari haijajitosheleza SBB YA KUWEKWA RUMANDE NI IPI? NA INGEKUA VYEMA UNGETUELEZA NA SOURCE YA HABARI HII.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kawekwa rumande kwa kosa gani??? ufafanuzi unahitajika mkuu
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ametishia kumuua afisa mtendaji wa kata huko mbalali.
    TBC1 saa 2 usiku
     
  6. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hz habari nyingine bana, mbunge wa MBEYA ipi?, kakamatwa kwa kosa lipi?
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawekwa ndani kwa kutishia kuua, chanzo Tbc1 habari saa 2 usiku huu.
     
  8. T

    Teko Senior Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kisa kamtishia kumwuua afisa mtendaji wa kata.source-tbc
     
  9. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa maelezo ya RPC Nyombi via TBC1, ameeleza kuwa Mbunge huyo alitishia kumuua Afisa Mtendaji Kata, ikatipotiwa polisi na polisi wakachunguza na kupeleka jalada kwa Wanasheria wa Serikali ambao nao waliridhika na ushahidi wakawaagiza polisi wamkamate mbunge huyo na kumfikisha mahakamani. So polisi kumkamata ni kutekeleza order ya wanasheria wa serikali (state attorneys).
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mbunge wa jimbo la mbalali (mby)
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Afadhali ni mbunge wa CCM maana angekuwa wa chama fulani wangesema wanaonewa!
    No one is above the law
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani spika atakuwa ametaarifiwa kwanza na polisi kabla ya kumkamata ili atoe kibali.
    wakili gani wa serikali atapenda kupoteza kibarua chake kwa kutoa order ya kumkamata
    mbunge wa CCM bila kufuata sheria zote za bunge? naamini hivo
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa hiki chama bwana wananichekesha sana!!
    Wanapenda sana kutishiana maisha kama yule mwenyekiti wa timu yangu aliepanda jukwaani na mguu wa kuku kiunoni.
    Halafu bado wanamwaga sumu kua sie wavaa magwanda tunapenda fujo
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Natamani ahukumiwe kifungo. Jimbo libaki wazi ili wapinzani wa jadi waingie uwanjani kugombania ngao ya hisani.
     
Loading...