Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM Mbarali Kizimbani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanaukweli, Oct 10, 2011.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mambo si shwari ndani ya chama cha mapinduzi (CCM) jimbo la Mbarali mkoani Mbeya baada ya mbunge wa jimbo hilo Mheshimiwa Dickson Kilufi kukamatwa na jeshi la polisi na kusindikizwa mjini Mbeya kwa ulinzi mkali jioni ya tarehe 7-10-2011 na kufikishwa Mahakamani leo hii.

    Mbunge huyo amekamatwa na jeshi la polisi mkoa wa Mbeya kwa tuhuma za kutishia kumuua kwa bastola Afisa Mtendaji wa Kata ya Ruiwa Wilaya ya Mbarali Bwana Jordan Matweve .

    Imedaiwa kuwa mtego wa kumnasa mbunge huyo uliwekwa na jeshi la polisi mapema leo na kufanikiwa kumnasa mbunge huyo na kumpeleka polisi kwa ulinzi mkali na leo amefikishwa mahakamani na hadi sasa yupo rumande baada ya ombi la dhamana kukataliwa
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani wabunge wote wa CCM alikuwaga manjagu??Mbona kila mmoja anatembea na mguu wa kuku, NjeNje..
     
  3. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa hata akifungwa sidhani kama kuna mtu atasikitika, maana amekuwa pupet wa waburushi walitunyang'anya mashamba yetu wazawa huko mbarari na kuendelea kulamba masaburi ya akina Muula. Hajawahi kumsaidia mlala hoi hata mara moja. Hebu ngoja aachie hicho kiti wenye nchi tuchukue na kurudishiwa rasilimali zetu kupitia Peopleeeeeez Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata wewe mrembo Salma kama hujawahi kufungwa unaruhusiwa kumiliki silaha.
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hata kushinda alitumia ufisadi! Watu waendelee kujifunza na kufunguka macho.
     
  6. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ndo maana yake
    cz siku hizi imekuwa ndo mtindo kwa wabunge wetu
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Safi sana ananyea debe
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...