Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa ccm- luhaga mpina aikataa bajeti kwa hoja nzito ya azimio la bunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Penguine, Jun 20, 2012.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Mbunge wa Kisesa, Joelsn Luhaga Mpina anasema hataiunga Mkono Bajeti ya Serikali kwa sababu imeenda kinyume na Azimio la Bunge ambapo yaelekea Bunge lilikubaliana kiasi fulani cha fedha kitatengwa kwa ajili ya utekelezaji wa mpango wa Maendeleo ya Taifa na ktk Bajeti hii kiasi hicho hakiwi reflected, katika hatua nyingine, mbunge huyo ametaja vifungu vya Sheria ya Ukaguzi wa Umma (2008) vilivyokiukwa.

    My Take:
    Kama Hoja za Mbunge huyo ni kweli, pana udhaifu katika Mihimili hii miwili ya dola (Serikali na Bunge) katika kuifikisha Tanzania katika maisha bora kwa kila MTZ kwani hatutendi kwa misingi ya mipango na sheria zetu
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JLuhaga Mpina kwa kweli umenifurahisha sana,wewe si mnafiki kama wengine,umesema ukweli mtupu,kwa ajili ya kutetea maslahi ya wananchi wako,bila kujali itikadi ya vyama.Mungu wangu akulinde na akufanikishe katika mipango yako yote.
     
  3. g

    gati Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inachekesha pale ambapo mtu antekeleza jukumu lake la msingi harafu wewe una msifia excessively. Tutambue kuwa nijukumu la bunge kupitia na kutoa mapendekezo( neg or pos) kabla bajeti haijapitishwa kwa utekelezaji.
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hawakawii kubadilika kama kinyonga, wakishawekwa kikao na LUKUVI kisha kuwatiisha wanabadilika.

    YETu MACHO........



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...