Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM kisesa kama Mnyika vile

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eyoma, Jun 20, 2012.

  1. E

    Eyoma Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo bungeni mwenyeewe nimejionea mbunge wa Kisesa CCM Ameisasambua bajeti ya serikali kwamba hakubaliani nayo,na haungi mkono kupitishwa,pia amesema kuwa serikali ni mfilisi,anasema imekiuka mpango mzuri wa maendeleo wa rais kikwete.haya semeni na hilo tena.
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaaa the guy z smart, nimemuona. Mh. Luhaga joelson mpina.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Kuitetea CCM ni kujitakia Kifo cha kisiasa, bisha.
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    baada ya serikali kusoma bajeti yake ile alhamisi alisema hataiunga mkono.

    nampongeza sana kwa kusimama kwenye ukweli.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa kashasoma alama za nyakati
     
  6. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpina yule ni CDM, kule NYINYIEM imetokea tu.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Atolewe nje ya Bunge.
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...sibishi,
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaleyale...
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nachukia CCM, nachukia mtu yeyote aliye mwanaCCM... Siamini kama huyo jamaa hataseama ndiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo..............
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM ni vinyonga, yule bwn. mdogo kigwangala aliyekataa kusaini afukuzwe Pinda aliigiza juzi anafanya maandamano et!!!
    CCM wote walaghai/
     
  12. S

    Shaulembo Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kagundua uozo na ubadhilifu mkubwa wa mali za Umma unaofanywa na ccm
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bunge lingekua linaendeshwa kwa utashi hakuna mbunge amabe akili zake ni timamu
    amabae angekubaliana na bajeti kama hii. lakini kwa kua linaendeshwa kiushabiki,
    kujipendekeza, kinafki, kiusaliti, kichama nakiwingi wa wabunge bungeni(usiokua na manufaa)
    ndo maana bajeti kama ile na mambo mengine mengi ya kipuuzi yatapita.
     
  14. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namsubiri Deo Filikunjombe kama hajapotezwa.
     
  15. M

    Maga JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lukuvi hasimama kuomba mwongozo wa spika?
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,959
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Let them be divided so that we can easily rule them!!!!
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naomba Mwigulu (waziri kamili wa CCM), aedit chorus ya wimbo wake inayosema ...wabunge wa upinzani wanaopinga bajeti wana hoja ya siri... iwe wabunge wanaopinga bajeti wana hoja ya siri...
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    nimemkubali vibaya.
     
  19. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa kashasoma alama za nyakati
     
  20. k

    kindafu JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Akiweza kubakia na msimamo huo mpaka mwisho ndo nitampongeza! Hawa watu wakati wa kuchangia hutoa mapovu mengi ila linapokuja swala la kupiga kura ya kupitisha bajeti wanaishia kupiga kura ya kukubali!!
     
Loading...